thang_ngo_2002

giúp mình với dowload cả ngày trời giải nén = winrar 4.01 báo lỗi

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part01.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part02.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part03.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part04.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part05.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part17.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part18.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part19.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part23.rar: CRC lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Tập tin bị hỏng

Cuithbrig

battri113 giúp mình với dowload cả ngày trời giải nén = winrar 4.01 báo lỗi

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part01.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part02.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part03.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part04.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part05.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part17.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part18.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part19.rar: CRC dữ liệu vừa nén lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Phần bị hỏng

! G:\Game offline\Dungeon Siege III (2011)\Setup\Dungeon.Siege.III.[world4free.in].part23.rar: CRC lỗi trong Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Tập tin bị hỏng

Bạn thử dùng tool repair của winrar xem sao

jenny.baovan

mình vừa thử dowload lai mấy file lỗi đó rồi giờ giải nén nó lại báo lỗi khác ỏ cứng trống 25G mà nó báo lỗi

There is not enough space on the disk.

! Lỗi ghi trong tập tin Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Có thể đĩa vừa đầy

là sao nhỉ giúp mình nhé: thank

nicholas_chan17

battri113 mình vừa thử dowload lai mấy file lỗi đó rồi giờ giải nén nó lại báo lỗi khác ỏ cứng trống 25G mà nó báo lỗi

! Lỗi ghi trong tập tin Dungeon Siege III\Dungeon.Siege.III.rar. Có thể đĩa vừa đầy

là sao nhỉ giúp mình nhé: thank trời! không đũ dung lượng ổ dia ban ơi! giải nén ra cộng với dung lượng cu~ nữa ma!

[/COLOR]Dungeon Siege III (2011)

PC Game [Me d iafire]
Mô tả:

Torn xa ra, sự cân bằng tinh tế của quyền lực giữa vương quốc của phe phái mạnh mẽ Ehb vừa giảm ngoài. Là một trong những thành viên còn lại vài người bảo vệ bị thất sủng của đất, các Legion thứ 10, đó là vào bạn để xây dựng lại các Legion một lần tuyệt cú vời và ngăn chặn Ehb rơi vào bóng tối. Ngày tham gia bởi một nhóm các đồng duy nhất, bạn sẽ đi qua vùng đất nổi bật của Ehb đánh bại tất cả các cách của nhân vật phản diện và con thú thông qua một sự kết hợp của khả năng anh hùng, ma thuật và lắc màn hình tinh khiết xảo quyệt.

Các chức năng:

-Người chơi sẽ có thể mạo hiểm tự mình hay với bạn bè trong co-op nhiều.

-Chọn từ các lớp nhân vật độc đáo và tùy biến cao với một loạt các khả năng để lựa chọn.

-Tuyển dụng đồng với cá tính độc đáo, khả năng và quan điểm về thế giới xung quanh.

-Người chơi sẽ có quyết định nặng để làm cho rằng sẽ ảnh hưởng đến liên minh, kẻ thù của họ và đỉnh điểm của câu chuyện.

Yêu cầu hệ thống: CPU: 2,6 GHz hay tốt hơn

RAM: 2 GB RAM

VGA: 256 MB DirectX 9 3D video card với Pixel Shader 3.0 (ATI Radeon X1800 hay NVIDIA GeForce 8600)

DX: DirectX ® 9.0c

Hệ điều hành: Windows XP SP3, Vista SP1, Windows 7

HDD: 4 GB

LINK down
Password-
www.shoptinhoc.com
[/QUOTE]

sao không co pass unrar gì hết, part 1 bị lỗi rồi, khi unrar nó đòi part 25 nữa, kiểm tra lại giúp mình

traitimlamlo_19

Game hay phết

mình giải né ra và tiến hành cài đặt nó báo lỗi này. giúp mình với. game NFS Shift 2: Unleashed (2011)

linh_licy

kinglequoc sao không co pass unrar gì hết, part 1 bị lỗi rồi, khi unrar nó đòi part 25 nữa, kiểm tra lại giúp mình mình vừa up them part 25 pass là gamevn nha bạn! tk

bạn không down dc link trên thì Phần mềm lại mình sẽ up len mediafire!

hehhe

hxhx, bác ơi. game Hunted.The.Demons.Forge.Repack.by.Black_Box. khi axtrac file 2 báo lỗi wrong password. bác up lại đi. thanks trước. vì mình chưa đủ bài....

MV_R

ai giúp với game Human Revolution

Giải nén ra xong vào thì nó như thế này

thattinh_2038x

Sao tai game DukeForever về mà không chơi được vậy? Lỗi xinput1_3.dll khắc phục xong hiện cái bảng gì mà chọn sumit không chơi được

gainhaque

mình tải game "Deus Ex: Human Revolution (2011)" (2,8G) về giải nén rùi chạy cái dxhr.exe (co' mỗi cái này là đuôi .exe :<) nó báo thế này

giúp mình với :<

vodoi_vksk00

2bich hxhx, bác ơi. game Hunted.The.Demons.Forge.Repack.by.Black_Box. khi axtrac file 2 báo lỗi wrong password. bác up lại đi. thanks trước. vì mình chưa đủ bài.... 2bich chủ topic đâu rồi vậy? tạo ra rồi bỏ đấy à...hxhx pass là gamevn nha bạn! minh up Cr-ack lên lun ruj! cần thì bạn dùng nha!Link tham khảo ne` bạn!

---------- Bài thêm lúc 00:50 ---------- Bài trước là lúc 00:44 ----------

anhkhoa797 ai giúp với game Human Revolution

Giải nén ra xong vào thì nó như thế này
vitaminc2691 mình tải game "Deus Ex: Human Revolution (2011)" (2,8G) về giải nén rùi chạy cái dxhr.exe (co' mỗi cái này là đuôi .exe :<) nó báo thế này

giúp mình với :< sr 2 bác nha! hình như em wen up caj Cr-ack lên! dạo nay bận nên không co len topic! Link down nha 2 bác!

Các chủ đề có liên quan khác