Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
kienchivas đã viết:khi minh tao map trong l4d2 thi no hien ra Unknown command "c5m2_..." các bạn giúp mình với???

Tạo map là thế nào. Bạn cài map á, hay cài bản update nào. Nó hiện lỗi thế vẫn chơi được chứ?
Trò này lắm addon lắm, nói chung là cậu cứ down bản full rồi cài update là được, đừng cài gì linh tinh, hỏng đó. Vì có cái không tương thích Cr-ack cũ...

Tóm lại là nên backup trước khi cài thêm map, addon, update

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kienchivas
#417265 các bạn ơi,mình dow phiên bản Passing về nhưng cài phần Standalone vào rồi mình bật lên chơi nó lại hiện ra là :"Không thể tải các DDL phóng: Các module quy định không thể được tìm thấy" vầy là zư lào mong các huynh đệ chỉ dạy....:D
By tctuvan
kienchivas đã viết: các bạn ơi,mình dow phiên bản Passing về nhưng cài phần Standalone vào rồi mình bật lên chơi nó lại hiện ra là :"Không thể tải các DDL phóng: Các module quy định không thể được tìm thấy" vầy là zư lào mong các huynh đệ chỉ dạy....:D

Làm đúng theo hướng dẫn chưa. Cài standalone trước rồi mới cái passing. Rồi còn sửa cái steam name..
Cài passing phải chọn đúng thư mục game - thư mục bạn giải nén game ấy. Lỗi kia chắc do bạn chọn nhầm thư mục hay cài thiếu j rồi.
Để nguyên tiếng anh post lên chứ
Kết nối đề xuất: