Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Pepe
#375829 manhlinh12b nó báo thiếu part 3 mà bạn, mình chọn đến thư mục chứa file rồi nhưng không add được, chờ chủ thớt up lại part 3 @@ ở phần Files of type bạn chọn All file rồi tìm part 4 để tiếp tục giải nén

chúc bạn thành công

---------- Bài thêm lúc 16:34 ---------- Bài trước là lúc 16:33 ----------

xxxcxxx Máy mình có chơi được không vậy và nếu chơi có bị giật không
chắc là không được đâu máy mình ram 2G để cấu hình thấp nhất đến chỗ đông quái vẫn còn giật giật

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By traitim_ngheonan
#375830 ăn thua card vga nữa, đâu phải cứ ram cao là được. máy mình cũng ram 2gb chạy windows 7, cpu hơi cùi athlon 64 x2 3800+ nhưng được cái vga 9500gt nên chỉnh max cấu hình dù cả đàng crank tới vẫn mịn.

p/s: có ai giúp mình lỗi âm thanh ko
Blog Tâm sự:
  • 30 Tết tôi bị đứa trẻ 4 tuổi đuổi khỏi nhà | 04:02 ...
  • Hàng ngày phải chạm mặt vợ cũ chẳng thấy vui chút nào | 05:02 ...
  • Vợ chồng kinh doanh lãi 8 triệu/tháng, tôi có nên xin đi làm | 04:02 ...
  • Chia tay tôi hai tuần em đã qua đêm với người mới quen | 03:02 ...
  • Lần nào hẹn hò anh cũng muốn cùng tôi vào nhà nghỉ | 06:02 ...
  • 14 năm chung sống chồng vẫn yêu dù tôi không sinh được con | 06:02 ...
By cobe_quay_dethuong
#375831 langtu347 ở phần Files of type bạn chọn All file rồi tìm part 4 để tiếp tục giải nén

chúc bạn thành công của mình nó ghi thiếu part3.r00. mình tìm đến part thiếu thì không add được, chủ thớt làm j lâu vậy, up lên để chơi cái ~~
By duong_duc_thinh_dhxd_52xd3
#375833 manhlinh12b của mình nó ghi thiếu part3.r00. mình tìm đến part thiếu thì không add được, chủ thớt làm j lâu vậy, up lên để chơi cái ~~ bạn cứ tìm chọn All file rồi chọn part 4 để giải nén tiếp không sao đâu
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
kienchivas đã viết:Em Dow L4D2 Full về rồi (Left 4 Dead 2_Upload by JeremyBz.part..) nhưng không thấy setup để cài lên máy. Giờ em phải làm sao hả anh?

Bạn down đủ 35 phần chưa?
Down đủ rồi Giải nén ra là có thể chiến luôn được rồi
Hình đại diện của thành viên
By kienchivas
#415531 khi minh tao map trong l4d2 thi no hien ra Unknown command "c5m2_..." các bạn giúp mình với???
Ketnooi đề xuất: