Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Armen
By Iosep
#375810 langtu347 kiểm tra giúp mình part 8 mediafire được không mình không down được Bạn reset modem để thay địa chỉ IP mới rồi tiếp tục download nhé
By connie_leong
#375811 Jeremy.9999 Bạn reset modem để thay địa chỉ IP mới rồi tiếp tục download nhé

mình down được rồi chuyển link qua IE lại down được
By Ryley
#375812 Xin lỗi các bạn nhé do quá trình upload file lên MF có chục chặc lên "part3" của Link MF vừa bị lỗi phiền các bạn download Link Azsharing(yên tâm 100%) nhé. Link MF mình đang up lại part3 còn các part khác k bị làm sao cả.

Thành thật xin lỗi các bạn trog vấn đề này
By Sugn
#375814 vấn đề này mình vừa giải quyết được rồi

các bạn open part 3 lên rồi vào tool rồi chọn repair archive bạn sẽ được 1 file rar mới có tên là rebuilt.... bạn xóa file cũ đi rồi đổi lại tên file mới sau đó giải nén bình thường
By Sigfrid
#375815 langtu347 vấn đề này mình vừa giải quyết được rồi

các bạn open part 3 lên rồi vào tool rồi chọn repair archive bạn sẽ được 1 file rar mới có tên là rebuilt.... bạn xóa file cũ đi rồi đổi lại tên file mới sau đó giải nén bình thường mình vừa làm như vậy nhưng không được, giải nén đến part 3 thì nó báo thế này

bạn fix giùm mình với
By Norwyn
#375816 manhlinh12b mình vừa làm như vậy nhưng không được, giải nén đến part 3 thì nó báo thế này

bạn fix giùm mình với Mình vừa thông báo rồi mà do quá trình upload lên MF có chục chặc nên part 3 bị lỗi phiền các bạn chờ đến ngày mai là sẽ có link part3 ngon lành. Bây h giờ mình đang fix lại nhưng các bạn vẫn có thể download link Azsharing như bình thường. Những bạn nào vừa down link MF đừng xóa các part khác nhé cứ để đó đợi ngày mai là sẽ có link part 3 cho các bạn.

Thực sự xin lỗi về vấn đề này mong các bạn thông cảm nha
By anhbang821987
#375817 mình có bản l4d2 mà không phải tải trang này. mình down = torrent. khi ở menu thì có âm thanh bt nhưng lúc chơi thì không có tiếng động gì. mình không nói là mất tiếng hoàng toàn vì còn nghe tiếng yahoo. vừa kiểm tra thư mục sound và các file âm thanh vẫn đầy đủ không bị lượt bỏ. ai giúp mình fix lỗi này với
By tieutusitinh1
#375818 Chủ theard vui lòng check lại part i của link Azsharing nha . Mình không thể nào down được. Chỉ còn thiếu file đó
Kết nối đề xuất: