Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By sparkle_venus_9x
#375798 Jeremy.9999 Cái này có thể là do Winrar của bạn bị lỗi bạn thử down lại winrar xem sao Sax, không có chuyện winrar bị lỗi được
By Edmond
#375799 hai_anh_magic Sax, không có chuyện winrar bị lỗi được Bạn dùng Win7 đúg k. Bạn vừa tắt phần mềm diệt Virus trước khi giải nén chưa. Vậy bạn chịu khó đợi ngày mai mình sẽ có câu trả lời nha vì file của mình vừa thử giải nén ra đều dùng okie với cả cũg chưa thấy lỗi này bao h .

o0oben3o0o máy nhà mình là:

Pentium(R) Dual-Core CPU E6500 @ 2.93Ghz

2.93 Ghz, Ram 2.00GB

Win Xp

Như vậy có chơi tốt k vậy bạn chơi được bạn àh
By phong_cach_cua_pro
#375800 Jeremy.9999 Bạn dùng Win7 đúg k. Bạn vừa tắt phần mềm diệt Virus trước khi giải nén chưa. Vậy bạn chịu khó đợi ngày mai mình sẽ có câu trả lời nha vì file của mình vừa thử giải nén ra đều dùng okie với cả cũg chưa thấy lỗi này bao h .

chơi được bạn àh Mình dung windows 7 và dùng Kis 11 nhưng tắt rồi
By shop_xxx
#375801 hai_anh_magic Mình dung windows 7 và dùng Kis 11 nhưng tắt rồi Xin lỗi bạn nha mình vừa up thêm link mới rồi đó bạn down về xem sao nha. Link MF mình đag kiểm tra xem
By Vance
#375805 sao trên garena của mình không có game l4d 2 hả bạn bây giờ chỉ có mỗi war 3 đế chế với starcraft thôi mấy game kia mất hết rồi không thấy room có ai bị tương tự mình không
By thienduong_khongtinhyeu34
#375806 langtu347 sao trên garena của mình không có game l4d 2 hả bạn bây giờ chỉ có mỗi war 3 đế chế với starcraft thôi mấy game kia mất hết rồi không thấy room có ai bị tương tự mình không
à cái này bạn dow garena english về là có đày đủ các game ngay,garena việt nam tại bị nhà nước cấm nên chỉ còn mỗi aoe với wow thôi
By caphesuangotngao_mylove
#375807 dragon0394 chơi singler player có được không bạn,mạng nhà mình chậm chơi call of duty 4 online sever asia mà ping cũng toàn 300-400 Được mà bạn chơi single bạn có thể chơi được nhiều map hơn onl cũg thú vị lắm đó.

langtu347 sao trên garena của mình không có game l4d 2 hả bạn bây giờ chỉ có mỗi war 3 đế chế với starcraft thôi mấy game kia mất hết rồi không thấy room có ai bị tương tự mình không

Link của bạn đây: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Link này bạn có thể chơi l4d2 trên nền GG tiếng việt rồi đó.

Chúc vui!
By meoxu90
#375808 thấy cái ảnh GG các có Clan ALEXIS.Clan này chơi Realism Expert hay đừng hỏi
Kết nối đề xuất: