Hack (Cheat) Ra2+Download Ra2 Full link MF_hot_hot_31/08/2011_Bổ sung video khi chơi

XaPhia0095 Chơi vui mà lỡ bật bản cheat lên cheat 1 hồi rồi ghiền rồi ghiền 1 hồi là chán mà chán quay về lúc đầu cũng chán luôn nếu bạn chơi theo màn thì nên bật cheat, nhưng cheat thì tất cả thứ không bất tử được đâu bạn à

themask_fly

Hack (Cheat) Ra2+Download Ra2 Full link MF_hot_hot_31/08/2011_Bổ sung video khi chơi

cho mình cái hack 3 sao đi bạn, cả xe cả người luôn

Nelly_Shin

Update_ đây là link download ful train Ra2 (Hack)

vẫn chưa có file lính hóa hơi ah bạn...mong bạn giúp cho mình đang cần

Shiri_Huang

chơi hack là không tốt đề nghji anh em chơi cho lịch sự nha

dannkst

Re: Hack (Cheat) Ra2+Download Ra2 Full link MF_hot_hot_31/08/201

bạn ơi cho minh xin link bản hack thứ 3 đi cái gì mà bất tử ấy mình đang cần gắp làm phiền ban nha!!!!!!!

huynhdanghaiau

có ý kiến nhé, tui nhớ hồi đó tui chơi bản ra2 30.000, sao bản này tiền ít mà lại thiếu nhà và thiếu lính thiếu xe nữa, có một số xe không có, nga có xe điện 3000 xẹt dữ lắm, với pháp thì có trụ tháp xẹt cũng dữ lắm sao cái này không có ta

anhduy779

chỉ giùm cách su dung hack tiền ra2 đi! dow ve roi ma không biet xài! giải nén ra thì cho ra cái BINKW32.DLL , mở ra không dc!

buonngu

mjnh` muon hack xe 3 sao vs ljnh 3 sao....cho xjn caj link co'' j` add yahoo tuj. buonngu_dk nhag ok

phaprar2

Re: Hack (Cheat) Ra2+Download Ra2 Full link MF_hot_hot_31/08/2011_Bổ sung video khi chơi

trước mình có người bạn cho mình vài dòng mã cheat nhập trực tiếp trên game nhưng giờ quên mất tiêu bạn biết không cho mình và mã cheat đi

zzookoozz

Re: Hack (Cheat) Ra2 dễ nhất + Download Ra2 Full link

ad ơi cho em mấy cái link hack khác đi !!! :banghead: ad nói có nhiều lắm mà !!! đăng mau nha ad

dscsttoyz

sao em tải về hack mà ra2 nó bị làm sao ấy. mới vào có mỗi nhà chủ. xây nhà lính thì có 4 con lính??

tctuvan

Trích dẫn từ dscsttoyz:
sao em tải về hack mà ra2 nó bị làm sao ấy. mới vào có mỗi nhà chủ. xây nhà lính thì có 4 con lính??

Bạn cần xây đủ các loại nhà thì nó mới có năng lượng để tạo nhiều loại quân hơn chứ?

ngocanh12

minh down ban không can cai dặt về và dán hack vào thư mục ra2 sao nó không hack dược

tctuvan

Trích dẫn từ ngocanh12:
minh down ban không can cai dặt về và dán hack vào thư mục ra2 sao nó không hack dược

Bạn dùng đúng bản Ra 2 Yuri chưa? Chưa có thì tải lại đi. Paste file hack vào thư mục game rồi chơi bằng ra2md.exe ấy.

Ngoài ra có thể làm theo cách thủ công này: Hướng dẫn Hack Red Alert 2 thủ công

BAzoka35642

thích hack game này lâu rồi mà vẫn chưa dc tks ad nhìu

BAzoka35642

sao mình chơi bằng yuri rồi mà vẫn hk dc là sao

Các chủ đề có liên quan khác