Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By depmachanh88
#375860 cho mình xin file bên đồng minh có lính hóa hơi đi bạn minh đang chơi bản mod không có lính này thanks nhìu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Odanodan
#375861 onestar100 Bạn ơi! Cho mình xin cái bản,...Quân lính các nước khác tấn công mình nhiều nhiều vào ấy. Chứ như bây giờ,...Lượt đầu vào chơi thì "sung", sau khi thủ xong cái. Èo,...Muốn "out" quá.... Chính vì thế xin Pro cho mình xin bản nhiều lính (bộ và bay) tấn công thành nhiều đợt. Mong đợi hồi âm sớm từ bạn, Mình xin chân thành cảm ơn!

Y!h: codon1visao_ttd ý bạn là cho nhiều lính của địch sang giết bạn đúng không, vậy cho 1 phút thì 50 lính của đich qua nhé (10 nước *50 lính = 500 lính ) out sớm nhé, hihi

---------- Bài thêm lúc 10:33 ---------- Bài trước là lúc 10:32 ----------

aslopas cho mình xin file bên đồng minh có lính hóa hơi đi bạn minh đang chơi bản mod không có lính này thanks nhìu bạn nói rõ đi, lính hóa hơi là lính gì, phe đồng minh là phe nào nữa

---------- Bài thêm lúc 10:34 ---------- Bài trước là lúc 10:33 ----------

pr0gamethu.com cho mình 1 bản hack xe nâng cấp 3 đy ! xe 3 sao hả bạn, có cần bất tử luôn không
By sea_snow_angel
#375864 aslopas phe mỹ đó. lính hóa hơi là khi bắn vào đối phương đứng im rồi sau đó biến mất í Nghĩa là bạn muốn phe mĩ có lính hóa hơi này đúng không, ok, mình sẽ up lên sớm nhất cho bạn

---------- Bài thêm lúc 14:32 ---------- Bài trước là lúc 14:31 ----------

onestar100 Đúng//....Chuẩn! Bnạ này nhận xét kì vậy, spam rồi
By virgotinhyeu1479
#375867 K2008 Bạn có thể làm hack tương tự như 2 cái trên , năng lượng + money.....but trong bản Yuri Patriot được kô? không hiểu lắm bạn ơi
By Fearnleah
#375868 thangnospam ý bạn là cho nhiều lính của địch sang giết bạn đúng không, vậy cho 1 phút thì 50 lính của đich qua nhé (10 nước *50 lính = 500 lính ) out sớm nhé, hihi Ừm! Bạn có thể giúp mình được ko?......... GIúp mình tăng thêm lính .... Thank nhé.
By the_blessing_in_disguise
#375869 [QUOTE=thangnospam;7938072]Nghĩa là bạn muốn phe mĩ có lính hóa hơi này đúng không, ok, mình sẽ up lên sớm nhất cho bạn

---------- Bài thêm lúc 14:32 ---------- Bài trước là lúc 14:31 ----------

có chưa bạn
Kết nối đề xuất: