Odanodan

Hack (Cheat) Ra2+Download Ra2 Full link MF_hot_hot_31/08/2011_Bổ sung video khi chơi

onestar100 Bạn ơi! Cho mình xin cái bản,...Quân lính các nước khác tấn công mình nhiều nhiều vào ấy. Chứ như bây giờ,...Lượt đầu vào chơi thì "sung", sau khi thủ xong cái. Èo,...Muốn "out" quá.... Chính vì thế xin Pro cho mình xin bản nhiều lính (bộ và bay) tấn công thành nhiều đợt. Mong đợi hồi âm sớm từ bạn, Mình xin chân thành cảm ơn!

Y!h: codon1visao_ttd ý bạn là cho nhiều lính của địch sang giết bạn đúng không, vậy cho 1 phút thì 50 lính của đich qua nhé (10 nước *50 lính = 500 lính ) out sớm nhé, hihi

---------- Bài thêm lúc 10:33 ---------- Bài trước là lúc 10:32 ----------

aslopas cho mình xin file bên đồng minh có lính hóa hơi đi bạn minh đang chơi bản mod không có lính này thanks nhìu bạn nói rõ đi, lính hóa hơi là lính gì, phe đồng minh là phe nào nữa

---------- Bài thêm lúc 10:34 ---------- Bài trước là lúc 10:33 ----------

pr0gamethu.com cho mình 1 bản hack xe nâng cấp 3 đy ! xe 3 sao hả bạn, có cần bất tử luôn không

Hack (Cheat) Ra2+Download Ra2 Full link MF_hot_hot_31/08/2011_Bổ sung video khi chơi

phe mỹ đó. lính hóa hơi là khi bắn vào đối phương đứng im rồi sau đó biến mất í

sea_snow_angel

aslopas phe mỹ đó. lính hóa hơi là khi bắn vào đối phương đứng im rồi sau đó biến mất í Nghĩa là bạn muốn phe mĩ có lính hóa hơi này đúng không, ok, mình sẽ up lên sớm nhất cho bạn

---------- Bài thêm lúc 14:32 ---------- Bài trước là lúc 14:31 ----------

onestar100 Đúng//....Chuẩn! Bnạ này nhận xét kì vậy, spam rồi

chieuthu79

thanks bạn nha

Bạn có thể làm hack tương tự như 2 cái trên , năng lượng + money.....but trong bản Yuri Patriot được kô?

K2008 Bạn có thể làm hack tương tự như 2 cái trên , năng lượng + money.....but trong bản Yuri Patriot được kô? không hiểu lắm bạn ơi

Fearnleah

thangnospam ý bạn là cho nhiều lính của địch sang giết bạn đúng không, vậy cho 1 phút thì 50 lính của đich qua nhé (10 nước *50 lính = 500 lính ) out sớm nhé, hihi Ừm! Bạn có thể giúp mình được ko?......... GIúp mình tăng thêm lính .... Thank nhé.

Trích dẫn từ thangnospam;7938072:
Nghĩa là bạn muốn phe mĩ có lính hóa hơi này đúng không, ok, mình sẽ up lên sớm nhất cho bạn

---------- Bài thêm lúc 14:32 ---------- Bài trước là lúc 14:31 ----------

có chưa bạn

Brentyn

chơi mà hack thì không hay, không thể hiện phát huy được khả năng sáng tạo chiến thuật

Bornbazine

huutrung852 chơi mà hack thì không hay, không thể hiện phát huy được khả năng sáng tạo chiến thuật nếu bạn chơi theo màn thì sẽ nhanh qua màn, đỡ mất thời (gian) gian bạn à

bi_love_712

Bạn ơi bản hack này có dùng cho MOD này dc ko. Có 1 map mà mình đánh mãi không thắng. Mới vô nó vừa đánh tơi bời. Mình muốn khám phá điểm yếu của nó

MOD này nè

LeE_TiN

camila123 Bạn ơi bản hack này có dùng cho MOD này dc ko. Có 1 map mà mình đánh mãi không thắng. Mới vô nó vừa đánh tơi bời. Mình muốn khám phá điểm yếu của nó

MOD này nè tất cả các map đều hack được hết bạn à. hay là bạn gửi file save của màn đó qua cho mình đi

my_chicken

thangnospam tất cả các map đều hack được hết bạn à. hay là bạn gửi file save của màn đó qua cho mình đi Ah, cái đó là mình choi campaign bạn àh. Mới vào nó vừa dập tan nát quân of mình rồi. Mình muốn mở rông bản đồ để có thể tim nơi đặt căn cứ vững chắc

manhphamvn

ban oi cho min xin het cac ma hack lun i, thank you

luckiheo100

bạn ơi mình muốn chơi lan sao không được bạn nhỉ, có cách nào không giúp mình vs

kangtadang35

bạn ơi mình down 7 part rùi không biết có phải nối file không bạn ,mình không biết cách nối filr thế nào

bivlo bạn ơi mình down 7 part rùi không biết có phải nối file không bạn ,mình không biết cách nối filr thế nào bạn phải dùng phần mềm tạo ổ đĩa ảo, ví dụ như phần mềm UltraISO

không nên phải nối file bạn à

---------- Bài thêm lúc 11:06 ---------- Bài trước là lúc 11:05 ----------

anle_0408 ban oi cho min xin het cac ma hack lun i, thank you bạn viết không có dấu mình không hiểu được bạn à

---------- Bài thêm lúc 11:07 ---------- Bài trước là lúc 11:06 ----------

bebe431 bạn ơi mình muốn chơi lan sao không được bạn nhỉ, có cách nào không giúp mình vs vào menu game, bạn có thể chọn chơi qua lan hay qua internet, chúc bạn chơi vui

---------- Bài thêm lúc 11:08 ---------- Bài trước là lúc 11:07 ----------

camila123 Ah, cái đó là mình choi campaign bạn àh. Mới vào nó vừa dập tan nát quân of mình rồi. Mình muốn mở rông bản đồ để có thể tim nơi đặt căn cứ vững chắc mở rộng lớn bản đồ à, khó đây, để mình thử đã, mình sẽ hồi âm sau

minh_ky

Chơi vui mà lỡ bật bản cheat lên cheat 1 hồi rồi ghiền rồi ghiền 1 hồi là chán mà chán quay về lúc đầu cũng chán luôn

Các chủ đề có liên quan khác