Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Abukcheech
#375915 sao tui chơi mà đi mãi không thắng vậy??? mấy cái nhiệm vụ mà đi xuống xuống xuống mãi chẳng xong.hết nhiệm vụ này thì có nhiệm vụ khác
By tink_private
#375916 smile1991 sao tui chơi mà đi mãi không thắng vậy??? mấy cái nhiệm vụ mà đi xuống xuống xuống mãi chẳng xong.hết nhiệm vụ này thì có nhiệm vụ khác Mình chưa choi tới màn đó nên không giúp bạn được, mấy bác nào qua màn đó rồi bày cho bạn ấy với kìa
By thieugiaroctien_congmattrang_86
#375921 oxgirlvina97 game thế màk dở àk,ko ủng hộ thì pánh bà đi,mới pos gặp ông này chắc vkl lun hahahaha Bạn ấy nói đúng , tui ghét thể loại chiến thuật , là con trai nên chơi hành động end bắn súng

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:59 ----------

thangnospam thanks ý kiến cảu bạn về game này nhé, chúc bạn chơi vui Hum bữa bạn có vào thăm toppic mình đúng không , coi như hôm nay trả lại ( thanks )
By peheo1510
#375922 sanglabesoc Bạn ấy nói đúng , tui ghét thể loại chiến thuật , là con trai nên chơi hành động end bắn súng

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:59 ----------

Hum bữa bạn có vào thăm toppic mình đúng không , coi như hôm nay trả lại ( thanks ) hì hì, thanks bác nhé, bài nào mình cũng vào đọc hết à, game này hay lắm, chúc bạn chơi vui
By nhocsisi789
#375923 smile1991 sao tui chơi mà đi mãi không thắng vậy??? mấy cái nhiệm vụ mà đi xuống xuống xuống mãi chẳng xong.hết nhiệm vụ này thì có nhiệm vụ khác chơi cung dễ mà chỉ có cái là đi cửa lâu thôi, bạn bật bản đồ lên thì sẽ tìm thấy đường ngay
By lucky_star200070
#375924 game lày thì đỉnh rồi, mà nhẹ nữa chứ , đây đúng là good game thật sự
Kết nối đề xuất: