Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By qujdon
#375905 bác nào share unique item không ? Đang có nhã hứng chơi lại game này đây

Có nguyên bộ cài đặt + Cr-ack full 1.15 của game này, chỉ 410Mb file cài đặt + 5Mb file Cr-ack thôi, nhưng do mạng cùi + không đủ kiên nhẫn để up lên mediafire nên...

Bác nào muốn thì em sẽ bỏ chút thời (gian) gian share bản cài đặt + Cr-ack + file sharestash ( thùng đồ ) của em, toàn đồ cực khủng
By kihugvu
#375906 BIBUBO BCJ bác nào share unique item không ? Đang có nhã hứng chơi lại game này đây

Có nguyên bộ cài đặt + Cr-ack full 1.15 của game này, chỉ 410Mb file cài đặt + 5Mb file Cr-ack thôi, nhưng do mạng cùi + không đủ kiên nhẫn để up lên mediafire nên...

Bác nào muốn thì em sẽ bỏ chút thời (gian) gian share bản cài đặt + Cr-ack + file sharestash ( thùng đồ ) của em, toàn đồ cực khủng nói suông không ai tin đâu bạn, upload mấy tấm ảnh lên cho anh em xem nào
By anhtl7x
#375908 thangnospam nói suông không ai tin đâu bạn, upload mấy tấm ảnh lên cho anh em xem nào Đây đây, đưa link download

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Destroyer - Hard, mình mới up lên 12/10. Mới chơi 4 quest thôi

Full bộ Epic Dragon Armor dành cho Destroyer ( gồm bộ Epic Zoromun's luôn ), enchant mỗi item 300k ( riêng shield enchant hơn 1300k, và sword enchant 600k )

Không bị "the Cheat" nhá, mấy bác cứ share sharestash.bin thoải mái
By freefor_all89
#375913 games này tui phá đảo rồi, công nhận game này hay nhưng khi đi cửa thì lâu, bạn nào không có tính kiên nhẫn thì đừng chơi, tui mất 3 tuần để phá đảo trò này
By tinhtu_ghita
#375914 toilahieubn games này tui phá đảo rồi, công nhận game này hay nhưng khi đi cửa thì lâu, bạn nào không có tính kiên nhẫn thì đừng chơi, tui mất 3 tuần để phá đảo trò này thanks bạn nhé, mình mất 4 tuần liền , vẫn kém bạn, hì hì

---------- Bài thêm lúc 19:53 ---------- Bài trước là lúc 19:50 ----------

nhoflong đang kéo về, chưa biết thế nào nữa , nhưng thanks nhá game hay lắm bạn à, phù hợp với mấy bạn biết kiên nhẫn

---------- Bài thêm lúc 19:55 ---------- Bài trước là lúc 19:53 ----------

whitecat.love.candy Lạ nhỉ, cái game này mình chơi từ năm ngoái, còn ghi ra CD để dành nữa nek game này ghi ra đĩa dvd thì được bạn àm ghi cd tốn đĩa lắm
Kết nối đề xuất: