Graeme

game này nhẹ thật nhưng bữa ra mua dĩa về cài vào chơi chỉnh cấu hình thấp nhất nó vẫn lag lên kiếm mấy cái patch chữa lỗi lag rồi mà vẫn không khắc phục được chỉ sữa được lỗi camera . Máy i5 card 1gb mà chơi không được , ói máu thật .

bestking13

thangnospam bạn viết có dấu nhé, viết không dấu mình đọc không hiểu

---------- Bài thêm lúc 20:39 ---------- Bài trước là lúc 20:31 ----------

Game nhẹ mà bạn, máy trung bình chơi ngon bạn à ôi game nhẹ game này mà nhẹ ah bạn vừa chơi chưa hay chỉ chém gió thế .đây là 1 trong những game cấu hình cực khủng máy phải thật mạnh game này rất hay nhưng cấu hình quá cao đow bằng mediafire mà điên àh 76 kiểu gì cũng lỗi vài chục part lại phải hì hục sửa mệt lắm mình có bản rip của ông phonghanh nè chỉ 1 link 4g thôi dow về cho nhanh rải nén bằng arc seart google đầy đó

sweetlove_1692

thangnospam bạn viết có dấu nhé, viết không dấu mình đọc không hiểu

---------- Bài thêm lúc 20:39 ---------- Bài trước là lúc 20:31 ----------

Game nhẹ mà bạn, máy trung bình chơi ngon bạn à nhẹ?

éo hiểu chủ thớt nghĩ sao mà bảo trò này nhẹ, i5 + 6850 fps tàng tàng 50

còn cỡ làng nhàng 4670 với 9600gt có mà giật tung đít

gian_ho

game nặng thế này thì down torrent ấy. mà đao full ấy. rip down nhanh hơn có xíu mà giải nén ra hại ổ cứng lắm. giải nén lâu nữa. down torrent cũng không lâu lắm. cắm xong để đó xài bình thường, mở máy mới đao mà. tui được hơn 50% rồi, bản gta IV gốc 13,8gb ấy. mới được 2 ngày thui. mỗi ngày khoảng dưới 10h thôi. tốc độ trung bình 164kb/s rồi. max khoảng 500kb/s lúc đêm khuya. lúc chạng vạng tối thấp tẹt mấy chục gần trăm kb/s thôi.

---------- Bài thêm lúc 13:49 ---------- Bài trước là lúc 12:23 ----------

tốc độ đang ổn định ở 300kb/s nèy. Game này chơi hay bằng San Andreas khổng?

thuydu1984

thấy bảo bản IV chơi hay lắm nhưng chưa có thời cơ để chơi . hơn 17gb chắc down cả ngày hôm nay chắc vẫn chưa xong

pretty_boy_93th nhẹ?

éo hiểu chủ thớt nghĩ sao mà bảo trò này nhẹ, i5 + 6850 fps tàng tàng 50

còn cỡ làng nhàng 4670 với 9600gt có mà giật tung đít không đến mức tung đít... chỉ là không được thưởng thức nền đồ họa của nó thôi...

Mà... cấu hình này nặng với mấy ae mình, còn với thangnospam thì nó nhẹ thôi

nibduong

mooineamthuo không đến mức tung đít... chỉ là không được thưởng thức nền đồ họa của nó thôi...

Mà... cấu hình này nặng với mấy ae mình, còn với thangnospam thì nó nhẹ thôi ý bạn là gì đây, bạn không xem cấu hình game à

System Requirements:

• OS: Windows Vista (Service Pack 1) / XP (Service Pack 3) / Windows 7;

• Processor: Core 2 Duo 1.8 GHz or AMD Athlon X2 64 2.4 GHz;

• Memory: 1,5 GB (XP) / 2 GB (Vista / Windows 7) of RAM;

• Video Card: NVIDIA 7900 or ATI X1900s to 256 MB of video memory

• HDD: 18 GB

có card rời là chơi ngon

Bradfurd

tắt hiệu ứng đặc biệt đi là hết giật thôi. đao được 80% rồi này. còn 3Gb thôi. cứ để thế này thì tối nay xong thôi.

kun_xynk

thangnospam ý bạn là gì đây, bạn không xem cấu hình game à

System Requirements:

• OS: Windows Vista (Service Pack 1) / XP (Service Pack 3) / Windows 7;

• Processor: Core 2 Duo 1.8 GHz or AMD Athlon X2 64 2.4 GHz;

• Memory: 1,5 GB (XP) / 2 GB (Vista / Windows 7) of RAM;

• Video Card: NVIDIA 7900 or ATI X1900s to 256 MB of video memory

• HDD: 18 GB

có card rời là chơi ngon Xin lỗi bạn, bạn thử đút cái Geforce 6200 A xem nó có chơi được GTA4 ko???? Nó cũng là card rời đấy...

Đùa chứ... cái gì biết thì nói bạn à, không biết thì đừng có nói xàm, 9600gt là loại card "bỏng ngô"-tốt bổ rẻ, mà khi chiến GTA4 thì setting cứ hạ lên, hạ xuống kìa. Chưa kể GTA4 là game sát rất mạnh CPU và Ram nữa

Nói lí với con gà như bạn suốt... chán

Anselmo

mooineamthuo Xin lỗi bạn, bạn thử đút cái Geforce 6200 A xem nó có chơi được GTA4 ko???? Nó cũng là card rời đấy...

Đùa chứ... cái gì biết thì nói bạn à, không biết thì đừng có nói xàm, 9600gt là loại card "bỏng ngô"-tốt bổ rẻ, mà khi chiến GTA4 thì setting cứ hạ lên, hạ xuống kìa. Chưa kể GTA4 là game sát rất mạnh CPU và Ram nữa

Nói lí với con gà như bạn suốt... chán GF 6200 còn lởm hơn card on GMA 4500MHD đúng k nhỉ

_____

^ Like câu này

mooineamthuo không đến mức tung đít... chỉ là không được thưởng thức nền đồ họa của nó thôi...

Mà... cấu hình này nặng với mấy ae mình, còn với thangnospam thì nó nhẹ thôi Xin lỗi bạn. Cấu hình của cậu thangnospam là RAM 2GB Card GMA 3100 nhé

Home Sweet Home GF 6200 còn lởm hơn card on GMA 4500MHD đúng k nhỉ

_____

^ Like câu này

Xin lỗi bạn. Cấu hình của cậu thangnospam là RAM 2GB Card GMA 3100 nhé GF 6200A vứt đi có ai thèm nhặt

mà cấu hình nhà pạn Thangspam này "khủng" quá nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác