Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Graeme
#375969 game này nhẹ thật nhưng bữa ra mua dĩa về cài vào chơi chỉnh cấu hình thấp nhất nó vẫn lag lên kiếm mấy cái patch chữa lỗi lag rồi mà vẫn không khắc phục được chỉ sữa được lỗi camera . Máy i5 card 1gb mà chơi không được , ói máu thật .
By myl0v3_15_4erv3r
By bestking13
#375975 thangnospam bạn viết có dấu nhé, viết không dấu mình đọc không hiểu

---------- Bài thêm lúc 20:39 ---------- Bài trước là lúc 20:31 ----------

Game nhẹ mà bạn, máy trung bình chơi ngon bạn à ôi game nhẹ game này mà nhẹ ah bạn vừa chơi chưa hay chỉ chém gió thế .đây là 1 trong những game cấu hình cực khủng máy phải thật mạnh game này rất hay nhưng cấu hình quá cao đow bằng mediafire mà điên àh 76 kiểu gì cũng lỗi vài chục part lại phải hì hục sửa mệt lắm mình có bản rip của ông phonghanh nè chỉ 1 link 4g thôi dow về cho nhanh Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! rải nén bằng arc seart google đầy đó
By sweetlove_1692
#375976 thangnospam bạn viết có dấu nhé, viết không dấu mình đọc không hiểu

---------- Bài thêm lúc 20:39 ---------- Bài trước là lúc 20:31 ----------

Game nhẹ mà bạn, máy trung bình chơi ngon bạn à nhẹ?

éo hiểu chủ thớt nghĩ sao mà bảo trò này nhẹ, i5 + 6850 fps tàng tàng 50

còn cỡ làng nhàng 4670 với 9600gt có mà giật tung đít
By gian_ho
#375977 game nặng thế này thì down torrent ấy. mà đao full ấy. rip down nhanh hơn có xíu mà giải nén ra hại ổ cứng lắm. giải nén lâu nữa. down torrent cũng không lâu lắm. cắm xong để đó xài bình thường, mở máy mới đao mà. tui được hơn 50% rồi, bản gta IV gốc 13,8gb ấy. mới được 2 ngày thui. mỗi ngày khoảng dưới 10h thôi. tốc độ trung bình 164kb/s rồi. max khoảng 500kb/s lúc đêm khuya. lúc chạng vạng tối thấp tẹt mấy chục gần trăm kb/s thôi.

---------- Bài thêm lúc 13:49 ---------- Bài trước là lúc 12:23 ----------

tốc độ đang ổn định ở 300kb/s nèy. Game này chơi hay bằng San Andreas khổng?
By thuydu1984
#375978 thấy bảo bản IV chơi hay lắm nhưng chưa có thời cơ để chơi . hơn 17gb chắc down cả ngày hôm nay chắc vẫn chưa xong
Kết nối đề xuất: