Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Napier
By vespa_standard
By ugly_girl
#375961 theviyoung chac tai mf.mjh tai dc roi bạn viết có dấu nhé, viết không dấu mình đọc không hiểu

---------- Bài thêm lúc 20:39 ---------- Bài trước là lúc 20:31 ----------

01682212692 Down song chắc xuống mồ mất Game nhẹ mà bạn, máy trung bình chơi ngon bạn à
By nhocsock_lokchok
#375964 Bác ơi cho em hỏi tý, máy em vừa cài lại windows từ windows 7 ultimate xuống windows xpsp3 thì bị tụt ram vs card đồ họa. tại máy em chip i3 h mới biết thì lại không có đĩa cài lại windows 7 >.< ram h chỉ con 1762 MB còn cái Approx. Total Memory chỉ còn 256.0 MB liệu có chơi được cái game này không ạ?

nhân tiện bác nào có cách giúp em hồi phục lại được. cái ram vs card về lại như xưa không em Thank rất rất nhìu T T
By nguyendai_tk3
#375966 anthernight Bác ơi cho em hỏi tý, máy em vừa cài lại windows từ windows 7 ultimate xuống windows xpsp3 thì bị tụt ram vs card đồ họa. tại máy em chip i3 h mới biết thì lại không có đĩa cài lại windows 7 >.< ram h chỉ con 1762 MB còn cái Approx. Total Memory chỉ còn 256.0 MB liệu có chơi được cái game này không ạ?

nhân tiện bác nào có cách giúp em hồi phục lại được. cái ram vs card về lại như xưa không em Thank rất rất nhìu T T bài cài windows 7 thì card đò họa tự tăng lên, cái này tớ cũng không rõ, vì tớ dùng windows xp thì 128mb, qua windows 7 thì 256mb, ngộ ghê lun, cấu hình như bạn không chơi được rồi

Cấu hình game nè bạn, tham khảo nhé

System Requirements:

• OS: Windows Vista (Service Pack 1) / XP (Service Pack 3) / Windows 7;

• Processor: Core 2 Duo 1.8 GHz or AMD Athlon X2 64 2.4 GHz;

• Memory: 1,5 GB (XP) / 2 GB (Vista / Windows 7) of RAM;

• Video Card: NVIDIA 7900 or ATI X1900s to 256 MB of video memory

• HDD: 18 GB
By blog_tieuquy
#375968 Thanh Bat Bai Chúc a e chơi vui game này. Mới chơi vừa thấy KẾT rồi. thanks ý kiến của bạn nhé, nhớ xem cấu hình trước khi kéo game về máy nhé mấy bạn
Kết nối đề xuất: