tramheotram

Metal Assault

Metal Assault là MMORPG 2D thể loại hành động bắn súng do Aeria Games phát triển và phát hành. Game có giao diện cuộn màn hình ngang khá tương tự với Metal Slug, trò chơi "chạy và bắn" huyền thoại do SNK phát hành lần đầu tiên vào năm 1996 trên hệ máy arcade Neo - Geo.

Được phát triển bởi GNI Soft, Metal Assault là MMO bắn súng 2D hứa hẹn sẽ đem đến trải nghiệm đồng nhất cho cả các game thủ kỳ cựu lẫn người mới bắt đầu chơi với các chế độ PvE và PvP hấp dẫn.

Trong vai trò là một đặc vụ R.O.C, người chơi sẽ được khám phá thành phố Herz, băng qua 12 bản đồ đầy rẫy hiểm nguy và khám phá những điều bí ẩn đằng sau vụ nổ ở trụ sở R.O.C cũng như sự biến mất của giáo sư nổi tiếng Russell.

Metal Assault sẽ cung cấp cho người chơi những chức năng thú vị, bao gồm:

- Solo, Co-Op, và làm chuyện theo nhóm: lựa chọn hàng loạt chế độ chơi khác nhau từ làm nhiệm vụ đơn, đôi, đến chiến đấu theo nhóm để giành cứ điểm kiểm soát, tử chiến 8vs8…

- Zombie: thây ma vừa xâm chiếm Herz và người chơi có nhiệm vụ phải ngăn cản bước tiến của chúng. Cùng nhau chống lại đám crank trong 7 kiểu kịch bản khác nhau.

- Chiến đấu cơ: thống trị chiến trường với hàng loạt phương tiện cơ giới khác nhau, từ robot chiến đấu linh hoạt hay súng đại bác mạnh mẽ đến các loại xe chứa tới 4 người như xe tăng và trực thăng.

DOWNLOAD LINK:

Duckload Link:

Code: http://www.duckload.com/download/4334619/MetalAssault_setup_Tech24.vn.exe
Mirror Link:

Code: http://www.filesonic.com/file/509590451

- các bạn Download file setup về và cài đặt. Sau khi cài Game xong hãy truy cập vào trang:

nhấn SignUp để đăng kí 1 nick. Đăng kí xong, các bạn hãy chạy Game, đăng nhập vào trò chơi, tạo nhân vật, chọn phòng và Play Game thôi. ^-^

cauvong_gacon

Bạn ơi sao mình cài game xong rồi vào game nó lại hiện ra 1 cái link tiếng Hàn vậy :S có thể chỉ dẫn mình dc không :S

huycoi204yb

dangtuanaa Bạn ơi sao mình cài game xong rồi vào game nó lại hiện ra 1 cái link tiếng Hàn vậy :S có thể chỉ dẫn mình dc không :S Cài xong, bạn chạy Game nó sẽ chạy Update 1 tí, trang tiếng Hàn hay Nga gì đó chỉ là quảng cáo. Sau khi Update xong, bạn có thể click nút Start để vào phần đăng nhập.

ê , sao khi khi chơi xong màn 1 crank , đến màn 2 không đổi súng được vậy ? làm sao để lụm được đồ tiếp tế ?

thấy tụi nó đổi súng ào ào và dùng kỹ năng , riêng mình không dùng được

myloveinyou_92

handsome2 thành lập CLAN VN đi nào anh em vina chơi game này chỉ đếm trên đầu ngõn tay

---------- Bài thêm lúc 13:28 ---------- Bài trước là lúc 13:25 ----------

sao lâu vậy bác xduc_pro

---------- Bài thêm lúc 13:29 ---------- Bài trước là lúc 13:28 ----------

vuthienduc ê , sao khi khi chơi xong màn 1 crank , đến màn 2 không đổi súng được vậy ? làm sao để lụm được đồ tiếp tế ?

thấy tụi nó đổi súng ào ào và dùng kỹ năng , riêng mình không dùng được muốn đổi súng chỉ cần đứng yên, nhấn và giữ phím ứng với súng cần đổi cho tới khi nó lấy súng ra là okie

---------- Bài thêm lúc 13:31 ---------- Bài trước là lúc 13:29 ----------

naabi RAMBO mà còn lùn hà nhìn tíu nhỉ theo phong cách chibi đó cha nội

---------- Bài thêm lúc 13:32 ---------- Bài trước là lúc 13:31 ----------

lâu lâu lâu!

lâu!

quá xá lâu!

bác nào chỉ em cách down nhanh có được hok

Iosep

Lúc đầu cài game thì có âm thanh nhưng không biết mình bấm cái nút gì ấy, mà giờ mất tiếng luôn, trong option thì cái loa âm thanh chỉ 0 vạch, chỉnh đi chỉnh lại trong option không được. Có ai gặp vấn đề này chỉ cách khắc phục với.

tai sao minh sign up không dc vay?no toan la bao: the pasword should contain at least 1 uppercase character.co ai biet tra loi giup minh voi

minh_handsome

dinh_phongmn tai sao minh sign up không dc vay?no toan la bao: the pasword should contain at least 1 uppercase character.co ai biet tra loi giup minh voi hiện tượng thế này là yêu cầu password gồm 1 ký tự viết hoa và 1 chữ số

nguyenkhoakt

hôm nay down về chơi thấy cũng có tương đối Việt Nam đấy... không phải đếm trên đầu ngón tay đâu... mà game này chơi cùng được... nick tớ là Beardyy , ai chơi thì add nhé...

Các chủ đề có liên quan khác