Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
Hình đại diện của thành viên
By snovvflake
#710543 down theo loi chi dan roi nhung khi down ve co 3 file part 1 part 3 part 4 , giai nen xong no bao loi~ thieu part 2 nen thanh ra không choi dc , ai chi cho voi

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tctuvan
snovvflake đã viết:down theo loi chi dan roi nhung khi down ve co 3 file part 1 part 3 part 4 , giai nen xong no bao loi~ thieu part 2 nen thanh ra không choi dc , ai chi cho voi

Đúng là link đối thiếu mất 1 phần rồi. Vừa mới sửa lại link đó em, xem lại bài viết đầu nhé
By daigai
ohohzaa đã viết:tưởng free chứ,hóa ra phải đóng tiền ah?

Bấm vào lần lượt từng file sẽ được down miễn phí, chứ đừng download zip gì cả
By tctuvan
hbghht đã viết:Có thể gửi lại link mediafire cho mình được không bạn?
email [email protected]
Thank bạn nhiều!

bạn vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! đăng ký tài khoản miễn phí rồi vào link ở trên là down nhanh lắm.
By daigai
GiolanhDem đã viết:sao mình tải về đến lúc vào game nó cứ hiện lên bảo là resource manager: get sample could not find the"sfx" resource" button.was" như vậy nghĩa là sao vậy ad. giúp mình với.thank ad nhiều

Bạn giải nén ra rồi làm như hướng dẫn chưa? Phải chạy file càirồi change patch cho đúng thư mục bạn đặt game nữa.
Xem lại trang 1 nhé
By tctuvan
daigai đã viết:
GiolanhDem đã viết:sao mình tải về đến lúc vào game nó cứ hiện lên bảo là resource manager: get sample could not find the"sfx" resource" button.was" như vậy nghĩa là sao vậy ad. giúp mình với.thank ad nhiều

Bạn giải nén ra rồi làm như hướng dẫn chưa? Phải chạy file càirồi change patch cho đúng thư mục bạn đặt game nữa.
Xem lại trang 1 nhé

Chuẩn chắc là do chưa chạy file cài đặt rồi!
Kết nối đề xuất: