Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By tapthe_11A4
#375333 Mình vừa download bản Heroes 3 complete ( all in one ) bạn post. Khi chạy file càithì nó báo là: installation can not find WoG or SoD record in your registry (this is not an error, just a notification). Mình hiểu thông báo đó nghĩa là gì nhưng lần đầu mình càivẫn được vậy mà lần thứ 2 lại không được ?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sweet_cherry41090
#375334 swat1912 Mình vừa download bản Heroes 3 complete ( all in one ) bạn post. Khi chạy file càithì nó báo là: installation can not find WoG or SoD record in your registry (this is not an error, just a notification). Mình hiểu thông báo đó nghĩa là gì nhưng lần đầu mình càivẫn được vậy mà lần thứ 2 lại không được ? Thông báo này là hiển nhiên. Bạn cứ cài bình thường thôi, 100% là được
By phongmx_aof
#375335 Sau khi mình tắt thông báo đó đi thì màn hình chỉ hiện Please wait và không thấy gì xảy ra cả. Mình vừa thử download bản 3.57f và upgrade 3.58f để cài nhưng vẫn xảy ra lỗi tương tự
By phuonghoa313
#375336 swat1912 Sau khi mình tắt thông báo đó đi thì màn hình chỉ hiện Please wait và không thấy gì xảy ra cả. Mình vừa thử download bản 3.57f và upgrade 3.58f để cài nhưng vẫn xảy ra lỗi tương tự Lúc please wait này khá lâu, như máy mình core i3 và ram 2b mà còn cài mất 5 phút nữa là.

Bạn cố gắng kiên nhẫn chờ đợi, chắc chắn là được. Trong file hướng dẫn, mình cũng nói rõ là như bị treo máy rồi
By ngocduyen11597
#375337 Thank bạn. Vì mình nhớ lần đầu cài nó cũng không lâu như hiện giờ ( mặc dù máy mình ram 256 ) và cũng không có bản thông báo hiện ra

---------- Bài thêm lúc 10:41 ---------- Bài trước là lúc 10:10 ----------

mình cũng xin hỏi thêm là khi bắt đầu chơi ( đoạn load có hình con rồng đó ) có hiện lên 1 vài thông báo lạ ( mình nghĩ đó là vài đoạn code của game ) thì có ảnh hưởng gì không ?
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#575758 Chú ý nếu máy windows 7 thì nên down link

Link download Heroes 3 Complete và In the Wake Of Gods 3.58f mod (đây là bản full đầy đủ video nên gần 1GB lận)

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Download về bạn sẽ có 2 folder:

+Heroes_of_Might_and_Magic_III_Complete

+H3_WoG_3_58_f_Complete__mod_of_T2_2112_

Bạn copy folder đầu vào một nơi nào đó trên máy (Ví dụ C:\Program Files).

Sau đó bạn vào folder thứ 2, chạy file Itstall.exe, đến phần List of components; bấm vào nút Change Path, chỉ đến folder lúc nãy bạn vừa copy vào máy (Ví dụ C:\Program Files\Heroes_of_Might_and_Magic_III_Complete\Heroe s of Might and Magic III Complete) Sau đó bạn bấm nút càiđể cài đặt

Đây là bản Heroes 3 mà theo mình là ổn định nhất hiện nay

Lỗi cụ thể thế nào thì bạn đăng lên đây
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
Kết nối đề xuất: