Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By malunmalun
#375313 hoaithan Có chỉ dẫn chiến thuật hok bạn mình hơi gà tí. Có đầy đủ cho bạn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By style_more
#375314 bạn ơi cho hỏi là down cái link đầu tiên dc 2 bản rồi đúng không rồi down update ở link dưới thì có chạy được không hay phải down lại ? trả lời giúp mình vs mình thik trò nàilawms chỉ sợ down về lại có vấn đề
By emvancho_anh1997
#375316 duyanh407 bạn ơi cho hỏi là down cái link đầu tiên dc 2 bản rồi đúng không rồi down update ở link dưới thì có chạy được không hay phải down lại ? trả lời giúp mình vs mình thik trò nàilawms chỉ sợ down về lại có vấn đề Link đầu là 2 bản SOD và WOG 3.57f

Link 2 là bản WOG 3.58f

Link 3 là bản Complete và WOG 3.58f

Bạn chỉ cần dow 1 trong 3 cái trên là được
By xomxixon
#375319 cài vào chơi bị báo lỗi game tự thoát ra mình dùng windows 7 64 bit vào chơi campain k được còn mấy cái màn scenaro thì màn được màn k mặc dù vừa làm theo hướng dẫn
By thanh_thanh6646
#375320 hoabanmai chạy được trên windows 7 không ta, hay chỉ chạy trên xp, trò này có chơi rùi nhưng hồi đó chạy win98 thui ah losovn cài vào chơi bị báo lỗi game tự thoát ra mình dùng windows 7 64 bit vào chơi campain k được còn mấy cái màn scenaro thì màn được màn k mặc dù vừa làm theo chỉ dẫn Bạn nào chơi trên windows 7 thì tải bản thứ 3 Heroes 3 Complete nhé, sẽ ít lỗi hơn
Kết nối đề xuất: