Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By anhchimongemduochanhphuc79
#374079 icom Chax bạn cũng mới tập tành chơi game cho nên k biết đến tên tuổi của những RAZOR1911 hay SKIDROW . Bạn lật lại thời (gian) điểm những AC2 hay SC2 ra mắt đê. Blizzard và Bioware dám tự tin khẳng định tuyên chiến với Cr-acker đấy bạn ah. K biết j về nghề vụ Cr-ack game thì cứ ngồi im đợi các anh pro làm việc, đừng có cm vớ vẩn để thiên hạ cười chê . hay là mai mốt Cr-ack được rồi thì đừng có mà down về chơi nhé, k thì lại nhiễm virus vào máy đấy Đã không biết còn tỏ ra nguy hiển.Blizzard khẳng định D3 chỉ choi được online-tức là phải kết nối luôn luôn với máy chủ của Blizzard.Sau này ra bản D3 Final thì tất cả cơ sở dữ liệu về Item,NPC,Damage...đều nằm ở Sever của Blizzard-Nó có nhiệm vụ tính toán rồi đưa ra kết quả cho máy mình.Trên TG giờ chưa team Cr-ack nào tuyên bố là mình vừa Cr-ack được World Of Warcraft cả,còn trường hợp SC2 thì Blizzard chỉ làm bước bắt buộc đăng nhập vào Battle.net để đánh nên hacker mới Cr-ack được.
By vanlinhna
#374080 ừ.mình công nhận là d3 khó ra Cr-ack trừ bay blizzard cho chơi offline.vì chỉ những dữ liệu được lưu ở máy tính cá nhân mới Cr-ack được.còn bản d3 thì dữ liệu chính nó nằm ở máy chủ.chỉ còn texture hay model thôi.d3 mà chơi online thì các bạn skidrow,razor1911 cũg phải khóc .bác spallphi92 nói đúng đấy.nhưng mà bác spallphi92 ơi.bạn í bạn không biết nên nói thế thôi.việc gì phải vùi dập bạn í làm gì.hì
By Gabrian
#374082 chài d3 mmo thì nghỉ roài thui về đợi torchlight 2 và vùi dập nó vậy . chứ tiết kiệm tiền ăn sáng tháng trời mua cái key bất khả thi quá T_T ( biết đâu vì đam mê ăn bờ ở bụi để có key )
By nhocnamsieuway78
#374083 tuancuong151992 ừ.mình công nhận là d3 khó ra Cr-ack trừ bay blizzard cho chơi offline.vì chỉ những dữ liệu được lưu ở máy tính cá nhân mới Cr-ack được.còn bản d3 thì dữ liệu chính nó nằm ở máy chủ.chỉ còn texture hay model thôi.d3 mà chơi online thì các bạn skidrow,razor1911 cũg phải khóc .bác spallphi92 nói đúng đấy.nhưng mà bác spallphi92 ơi.bạn í bạn không biết nên nói thế thôi.việc gì phải vùi dập bạn í làm gì.hì tất nhiên chơi Cr-ack hay o thì tùy ý mỗi người thôi , mình o có lý do gì phải phản đối chuyện đó , nếu thật sự mà có Cr-ack để chơi D3 thì coi như nhìn ở mặt nào đó thì là cho game có thời cơ đến được với nhiều người o có tiền mua key hơn đi ( mặc dù khả năng là rất thấp ) Mình chỉ ghét cái kiểu biết thì o bao nhiêu , chơi game Cr-ack biết tên được 2 cái tên team ( mà thật ra ai chả biết Skidrow với Razor nữa) thì vừa vào chém tung trời , tự xưng là HIỂU BIẾT NỀN CÔNG NGHIỆP Cr-ack GAME cơ
Kết nối đề xuất: