icom Chax bạn cũng mới tập tành chơi game cho nên k biết đến tên tuổi của những RAZOR1911 hay SKIDROW . Bạn lật lại thời (gian) điểm những AC2 hay SC2 ra mắt đê. Blizzard và Bioware dám tự tin khẳng định tuyên chiến với Cr-acker đấy bạn ah. K biết j về nghề vụ Cr-ack game thì cứ ngồi im đợi các anh pro làm việc, đừng có cm vớ vẩn để thiên hạ cười chê . hay là mai mốt Cr-ack được rồi thì đừng có mà down về chơi nhé, k thì lại nhiễm virus vào máy đấy Đã không biết còn tỏ ra nguy hiển.Blizzard khẳng định D3 chỉ choi được online-tức là phải kết nối luôn luôn với máy chủ của Blizzard.Sau này ra bản D3 Final thì tất cả cơ sở dữ liệu về Item,NPC,Damage...đều nằm ở Sever của Blizzard-Nó có nhiệm vụ tính toán rồi đưa ra kết quả cho máy mình.Trên TG giờ chưa team Cr-ack nào tuyên bố là mình vừa Cr-ack được World Of Warcraft cả,còn trường hợp SC2 thì Blizzard chỉ làm bước bắt buộc đăng nhập vào Battle.net để đánh nên hacker mới Cr-ack được.

vanlinhna

ừ.mình công nhận là d3 khó ra Cr-ack trừ bay blizzard cho chơi offline.vì chỉ những dữ liệu được lưu ở máy tính cá nhân mới Cr-ack được.còn bản d3 thì dữ liệu chính nó nằm ở máy chủ.chỉ còn texture hay model thôi.d3 mà chơi online thì các bạn skidrow,razor1911 cũg phải khóc .bác spallphi92 nói đúng đấy.nhưng mà bác spallphi92 ơi.bạn í bạn không biết nên nói thế thôi.việc gì phải vùi dập bạn í làm gì.hì

Gabrian

chài d3 mmo thì nghỉ roài thui về đợi torchlight 2 và vùi dập nó vậy . chứ tiết kiệm tiền ăn sáng tháng trời mua cái key bất khả thi quá T_T ( biết đâu vì đam mê ăn bờ ở bụi để có key )

tuancuong151992 ừ.mình công nhận là d3 khó ra Cr-ack trừ bay blizzard cho chơi offline.vì chỉ những dữ liệu được lưu ở máy tính cá nhân mới Cr-ack được.còn bản d3 thì dữ liệu chính nó nằm ở máy chủ.chỉ còn texture hay model thôi.d3 mà chơi online thì các bạn skidrow,razor1911 cũg phải khóc .bác spallphi92 nói đúng đấy.nhưng mà bác spallphi92 ơi.bạn í bạn không biết nên nói thế thôi.việc gì phải vùi dập bạn í làm gì.hì tất nhiên chơi Cr-ack hay o thì tùy ý mỗi người thôi , mình o có lý do gì phải phản đối chuyện đó , nếu thật sự mà có Cr-ack để chơi D3 thì coi như nhìn ở mặt nào đó thì là cho game có thời cơ đến được với nhiều người o có tiền mua key hơn đi ( mặc dù khả năng là rất thấp ) Mình chỉ ghét cái kiểu biết thì o bao nhiêu , chơi game Cr-ack biết tên được 2 cái tên team ( mà thật ra ai chả biết Skidrow với Razor nữa) thì vừa vào chém tung trời , tự xưng là HIỂU BIẾT NỀN CÔNG NGHIỆP Cr-ack GAME cơ

Các chủ đề có liên quan khác