Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By nhokkute_1612
#374063 Chờ final rồi download về chơi cho ngon
By lac_nghi_forever
#374064 không chơi trò này nữa.... la nhanh nhất đỡ tố tiền. chắc j vừa hay như kỳ vọng.
By dl_cafe_nhe
#374065 o0oaliaso0o không chơi trò này nữa.... la nhanh nhất đỡ tố tiền. chắc j vừa hay như kỳ vọng.
Bác nói thế chắc là chưa từng chơi qua game của Blizzard,chưa từng chơi qua Diablo....
By Akub

tui nói là nói mấy người giờ này còn khờ tin D3 có Cr-ack mà vào tìm rồi thanks 1 nước down về như mấy người trong topic này này

Chax bạn cũng mới tập tành chơi game cho nên k biết đến tên tuổi của những RAZOR1911 hay SKIDROW . Bạn lật lại thời (gian) điểm những AC2 hay SC2 ra mắt đê. Blizzard và Bioware dám tự tin khẳng định tuyên chiến với Cr-acker đấy bạn ah. K biết j về nghề vụ Cr-ack game thì cứ ngồi im đợi các anh pro làm việc, đừng có cm vớ vẩn để thiên hạ cười chê . hay là mai mốt Cr-ack được rồi thì đừng có mà down về chơi nhé, k thì lại nhiễm virus vào máy đấy
By ngoc_tin
#374077 icom Chax bạn cũng mới tập tành chơi game cho nên k biết đến tên tuổi của những RAZOR1911 hay SKIDROW . Bạn lật lại thời (gian) điểm những AC2 hay SC2 ra mắt đê. Blizzard và Bioware dám tự tin khẳng định tuyên chiến với Cr-acker đấy bạn ah. K biết j về nghề vụ Cr-ack game thì cứ ngồi im đợi các anh pro làm việc, đừng có cm vớ vẩn để thiên hạ cười chê . hay là mai mốt Cr-ack được rồi thì đừng có mà down về chơi nhé, k thì lại nhiễm virus vào máy đấy biết mỗi Skidrow với razor thôi à ? CẦn tui kể thêm o ? Xin lỗi bạn, Skidrow với Razor cũng chưa Cr-ack được WOW đâu bạn . D3 Blizzard làm như 1 game MMO mà có Cr-ack thì đập vào đầu mấy thằng ngu như bạn mà cho ra Cr-ack đấy , giờ này còn khờ . Mà liên quan gì tới Bioware nhỉ - bớt nguy hiểm đi - đây là hãng game khác hẳn đấy - dính líu gì Blizzard hay D3 . SC2 xin lỗi bạn , o phải gọi là Cr-ack đâu , mà do tính chất cái game này Blizzard chỉ thiết kế đăng nhập server battle net làm thủ tục chứ dữ liệu thì o chứa trong máy chủ server nên hacker mới có cửa . Còn xin lỗi , D3 họ làm như 1 game MMO , dữ liệu trên máy chủ , tất cả thông tin làm nên cái game , chỉ số , dame,gameplay đều o lưu về máy của user , trong máy của user chỉ có mã lệnh check và những thứ lặt vặt khác thì Cr-ack CÓ MÀ BẰNG NIỀM TIN ,MÀ ĐỪNG NÓI Cr-ack CHI CHO NÓ HÀI , cả server private cũng chả có anh chàng nguy hiểm ạ . Biết mỗi 2 tên team Cr-ack mà cũng đá động đến nền công nghề Cr-ack game cơ đấy . Chắc bạn chưa biết 1 điều các team Cr-ack đó người ta Cr-ack trên tiêu chí vẫn khuyến khích người dùng mua bản quyền - điều đó có nói qua các đoạn intro của họ trong mỗi phần Cr-ack ( cái này chắc đời nào bạn biết) và cũng có những game họ o Cr-ack được hay o muốn Cr-ack dù có thể . D3 nếu có cái gọi là Cr-ack cho người dùng chơi được thì chỉ có 1 trường hợp : các hacker - team nào đó xem qua bản D3 chính thức và remake 1 bản nhái lại trên server lậu gọi là D3 Cr-ack , nhưng tất nhiên nó sẽ o thể ra gì so với D3 gốc và càng o thể gọi là D3 vì nó đâu phải là game do Blizzard làm và thai nghén suốt 10 năm

Kể ra được 2 tên team Cr-ack tưởng mình là ngon, Razor với Skidrow thì thằng nhóc chơi game Cr-ack tiểu học nó cũng biết rồi , o hiểu biết thì đừng cố ỏ ra nguy hiểm nữa cu nhé . CẦn thì Phần mềm add nick anh,D3 ra mà có Cr-ack anh mua 1 key bản quyền tặng em luôn chơi cho sướng đấy .
By quaquelhp
#374078 skidrow chứ không phải Silkroad đâu
Kết nối đề xuất: