cyber_613 Máy mình core i3 540 3.07GHz, main biostar h55hd, ram 2*2GB kingston buss 1333, card ATI HD5750 1GB chơi cái Battlefield đợt beta được ở chế hộ graphic high cơ đấy bản chính thức sẽ nặng hơn, muốn chơi mượt chắc phải chỉnh xuống low-med =)

l1lo0o_boy

chờ có Cr-ack rùi tính vậy. laptop mình không bít có kham nổi không hjx ( core i3 , Ram 4G, Card VG rời) nhưng sợ nóng máy cháy mất

phuonghathien

Trích dẫn từ CongthjeuGia

Thì bạn xem cấu hình game yêu cầu kìa. Nếu có điều kiện thì đáp ứng về CPU và VGA đó. Còn không để chiến được thì bạn chơi Core 2 Duo:

nay bac oi pi gio em dow ve choi dc o? muc nao a. hixhix them chay vai ke no ban dc vien dan do? hon k co ban ^^

ryl_vampir3

OoGj3n9oO nay bac oi pi gio em dow ve choi dc o? muc nao a. hixhix them chay vai ke no ban dc vien dan do? hon k co ban ^^ Máy của bạn main G41 lại không có card màn hình rời nên không chơi được đâu bạn àh. Down về setup xong ngồi nhìn thui.hê. Kiêm con card rời khá khá cắm vào thì mới chiến được.

nhasudatinh_t

Mấy bác tư vấn cho em cái cấu hình để chơi ở mức trung bình với (tiện cho xin lun giá) để em còn sắm

Tk!

sammy170383

ducpro0201 Mấy bác tư vấn cho em cái cấu hình để chơi ở mức trung bình với (tiện cho xin lun giá) để em còn sắm

Tk!

Bác có thể kiếm con VGA GTS450 128bit DDR5 ~2,5tr hay gts250 hay chơi con cao hơn. CPU Core 2 Duo E7500 2.93Ghz ~ 2.5tr hay Dual Core E6600 3.06Ghz ~1.4tr. Main G41 ~1.4tr j j đó. Ram 2 or 4GB(2x2GB). Thế là có thể chiến khá ngon rùi đấy tùy Resolution LOW, MED, Hi.

malunmalun

CongthjeuGia Máy của bạn main G41 lại không có card màn hình rời nên không chơi được đâu bạn àh. Down về setup xong ngồi nhìn thui.hê. Kiêm con card rời khá khá cắm vào thì mới chiến được. cái card này được kôg pác " STEALTH 64 video VRAM PCI Rev V3"

h2o_eye

OoGj3n9oO cái card này được kôg pác " STEALTH 64 video VRAM PCI Rev V3" Con này mình nghĩ không chơi được đâu bạn àh. Kiếm con mạnh mạnh chút.

anhct84

CongthjeuGia Con này mình nghĩ không chơi được đâu bạn àh. Kiếm con mạnh mạnh chút. manh là con nào bác nói tên em mới bík chứ em gà cai VGA này lám bác cho em xin cái giá lun nhé

crazyjack_tsd

OoGj3n9oO manh là con nào bác nói tên em mới bík chứ em gà cai VGA này lám bác cho em xin cái giá lun nhé Đó. Mình cũng nói ở trên rùi mà. Thấp nhất bác cũng phải chơi con HD4670 trở lên ~1.5tr j đó. hay gts450 ~2.5tr thì càng tốt. Game chiến ngon rùi.

Forster

CongthjeuGia Đó. Mình cũng nói ở trên rùi mà. Thấp nhất bác cũng phải chơi con HD4670 trở lên ~1.5tr j đó. hay gts450 ~2.5tr thì càng tốt. Game chiến ngon rùi. hixhix chak chờ tới têt mới mót được wá huhu thôi thi hen em bf3 wa tết chơi lun thế em chơi Call Off Duty 4 5 dc k bác

Các chủ đề có liên quan khác