Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By thien_hoang_minh_tri_tphcm050790
#374106 cyber_613 Máy mình core i3 540 3.07GHz, main biostar h55hd, ram 2*2GB kingston buss 1333, card ATI HD5750 1GB chơi cái Battlefield đợt beta được ở chế hộ graphic high cơ đấy bản chính thức sẽ nặng hơn, muốn chơi mượt chắc phải chỉnh xuống low-med =)

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By chuottucute1
By phuonghathien
#374131 [QUOTE=CongthjeuGia

Thì bạn xem cấu hình game yêu cầu kìa. Nếu có điều kiện thì đáp ứng về CPU và VGA đó. Còn không để chiến được thì bạn chơi Core 2 Duo, Dual Core tốc độ >=2.8Ghz và VGA thì chơi con GTS250 hay 450 là có thể chiến khá ngon rùi. Còn muốn chiến mượt hơn nữa thì mua các loại cao cấp hơn. Nói vậy để bạn tham khảo thui. Nếu nâng cấp thì nên nâng cấp máy khỏe lên chút còn sau này nữa mà.[/QUOTE]

nay bac oi pi gio em dow ve choi dc o? muc nao a. hixhix them chay vai ke no ban dc vien dan do? hon k co ban ^^
By ryl_vampir3
#374132 OoGj3n9oO nay bac oi pi gio em dow ve choi dc o? muc nao a. hixhix them chay vai ke no ban dc vien dan do? hon k co ban ^^ Máy của bạn main G41 lại không có card màn hình rời nên không chơi được đâu bạn àh. Down về setup xong ngồi nhìn thui.hê. Kiêm con card rời khá khá cắm vào thì mới chiến được.
By sammy170383
#374134 ducpro0201 Mấy bác tư vấn cho em cái cấu hình để chơi ở mức trung bình với (tiện cho xin lun giá) để em còn sắm

Tk!

Bác có thể kiếm con VGA GTS450 128bit DDR5 ~2,5tr hay gts250 hay chơi con cao hơn. CPU Core 2 Duo E7500 2.93Ghz ~ 2.5tr hay Dual Core E6600 3.06Ghz ~1.4tr. Main G41 ~1.4tr j j đó. Ram 2 or 4GB(2x2GB). Thế là có thể chiến khá ngon rùi đấy tùy Resolution LOW, MED, Hi.
By malunmalun
#374135 CongthjeuGia Máy của bạn main G41 lại không có card màn hình rời nên không chơi được đâu bạn àh. Down về setup xong ngồi nhìn thui.hê. Kiêm con card rời khá khá cắm vào thì mới chiến được. cái card này được kôg pác " STEALTH 64 video VRAM PCI Rev V3"
By anhct84
#374137 CongthjeuGia Con này mình nghĩ không chơi được đâu bạn àh. Kiếm con mạnh mạnh chút. manh là con nào bác nói tên em mới bík chứ em gà cai VGA này lám bác cho em xin cái giá lun nhé
Kết nối đề xuất: