Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Bryon
#374096 Nhìn cái cấu hình !! 4GB cơ á !!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By champagne_novel
#374097 System Information

------------------

Time of this report: 10/13/2011, 14:46:16

Machine name: G41-ECS

Operating System: Windows XP Professional (5.1, Build 2600) Service Pack 2 (2600.xpsp_sp2_rtm.040803-2158)

Language: English (Regional Setting: English)

System Manufacturer: ECS

System Model: G41T-R3

BIOS: Default System BIOS

Processor: Genuine Intel(R) CPU 2140 @ 1.60GHz (2 CPUs)

Memory: 1982MB RAM

Page File: 584MB used, 3293MB available

Windows Dir: C:\WINDOWS

DirectX Version: DirectX 9.0c (4.09.0000.0904)

DX Setup Parameters: Not found

DxDiag Version: 5.03.2600.2180 32bit Unicode

---------------

Display Devices

---------------

Card name: Intel(R) G41 Express Chipset

Manufacturer: Intel Corporation

Chip type: Intel(R) 4 Series Express Chipset Family

DAC type: Internal

Device Key: Enum\PCI\VEN_8086&DEV_2E32&SUBSYS_22921019&REV_03

Display Memory: 256.0 MB

Current Mode: 1024 x 768 (32 bit) (60Hz)
By quyquang61
#374098 mấy bác cho em hỏi cấu hình này chơi dc Bf3 k zay niếu k dc mấy bác làm ơn chỉ em nân cấp máy làm sao chém nỏi thàng này,hixhix với cho em xin cái giá phải trả để sở hữu nó coi em có khả năng kham nổi không hixhix "ông bà ta nói gái đẹp là gái của đại gia" pi giờ cả game nó cũng thế em không tin là 20 năm sau vân không chơi được game này mà em thấy hình như nó sữa lại cấu hình hả mấy bác bữa hổm em thấy có chú winXP mà sao hôm nay mất tiêu òy
By h.devil_1906
#374100 E xin nói thêm là chờ Cr-ack nha. Cái này là bản quyền mà. các bạn down về cài lại không chơi được lại mắng e.

---------- Bài thêm lúc 22:42 ---------- Bài trước là lúc 22:28 ----------

OoGj3n9oO mấy bác cho em hỏi cấu hình này chơi dc Bf3 k zay niếu k dc mấy bác làm ơn chỉ em nân cấp máy làm sao chém nỏi thàng này,hixhix với cho em xin cái giá phải trả để sở hữu nó coi em có khả năng kham nổi không hixhix "ông bà ta nói gái đẹp là gái của đại gia" pi giờ cả game nó cũng thế em không tin là 20 năm sau vân không chơi được game này mà em thấy hình như nó sữa lại cấu hình hả mấy bác bữa hổm em thấy có chú winXP mà sao hôm nay mất tiêu òy

Máy của bác con main cũng được nhưng con CPU cùi quá. Thay CPU và thêm VGA nữa đi bạn. Windown 7 chơi ngon hơn bạn àh.
By munlai456
#374103 Máy của bác con main cũng được nhưng con CPU cùi quá. Thay CPU và thêm VGA nữa đi bạn. Windown 7 chơi ngon hơn bạn àh.[/QUOTE]

bác nói rõ hơn được không ạ em gà lám hixhix CPU thì loại nào hả bác cái thàng VGA nào chiến tốt tầm bao nhiêu vậy bác

nói thật nhà em chưa khá giả gì cho lám mà cái máu súng đạn nó dinh zô mình em òy huhu bắn đạn giả hok được chắc đi NVQS bắn

đạn thât wá
By girl_ngongcuong
#374104 cyber_613 Cho hỏi đây có phải bản thật không vậy. Vì thông tin từ nhà sản xuât phải 25-10-2011 tức là 7 ngày nữa mới có mà ????????????? Bản thật 100%. Nhưng là bản quyền. Họ bán ra ngoài trc mà. Còn 25 là lúc đấy sẽ có Cr-ack phổ thông. các bạn down về rùi chờ Cr-ack nha

---------- Bài thêm lúc 23:40 ---------- Bài trước là lúc 23:32 ----------

OoGj3n9oO Máy của bác con main cũng được nhưng con CPU cùi quá. Thay CPU và thêm VGA nữa đi bạn. Windown 7 chơi ngon hơn bạn àh. bác nói rõ hơn được không ạ em gà lám hixhix CPU thì loại nào hả bác cái thàng VGA nào chiến tốt tầm bao nhiêu vậy bác

nói thật nhà em chưa khá giả gì cho lám mà cái máu súng đạn nó dinh zô mình em òy huhu bắn đạn giả hok được chắc đi NVQS bắn

đạn thât wá[/QUOTE]

Thì bạn xem cấu hình game yêu cầu kìa. Nếu có điều kiện thì đáp ứng về CPU và VGA đó. Còn không để chiến được thì bạn chơi Core 2 Duo, Dual Core tốc độ >=2.8Ghz và VGA thì chơi con GTS250 hay 450 là có thể chiến khá ngon rùi. Còn muốn chiến mượt hơn nữa thì mua các loại cao cấp hơn. Nói vậy để bạn tham khảo thui. Nếu nâng cấp thì nên nâng cấp máy khỏe lên chút còn sau này nữa mà.
By Barrett
#374105 Máy mình core i3 540 3.07GHz, main biostar h55hd, ram 2*2GB kingston buss 1333, card ATI HD5750 1GB chơi cái Battlefield đợt beta được ở chế hộ graphic high cơ đấy
Kết nối đề xuất: