Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By baovesusong_thaiha
#374184 britgaga nhiều khả năng chưa cài driver đồ họa! Mình cũng nghĩ thế. Cài driver bản mới nhất là hết lỗi.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Helaku
#374191 HVTXXTVH Moderator Box Software Giữ seed có gì mà ngại, down xong bỏ đó, kệ nó chạy. Trừ bay mình không còn giữ trong ổ nữa thì mới xóa đi, chứ không hà cớ gì phải xóa Việc giữ seed sẽ giúp cải thiện số point bonus và cũng là thể hiện tinh thần FAIRPLAY khi chơi torrent. Với những torrent trên 4G ở VietTorrent thì phải giữ seed 72 giờ hay Ratio đạt 0.4 mới được xóa Tham khảo ở đây nhé

---------- Bài thêm lúc 19:51 ---------- Bài trước là lúc 19:49 ----------

Có cần mình dịch không

bạn dịch dùm đi, trình độ toic như mình không dịch được, chay file Cr-ack không được. coi lại xem có lỗi j không tí. không Cr-ack được
By nguyenphongthao25
#374193 HVTXXTVH Mình cũng nghĩ thế. Cài driver bản mới nhất là hết lỗi. phải làm như thế nào bạn, chỉ mình vs, mới xài máy tính nên còn gà lắm
By thaonguyentinhyeu_5002
#374194 HVTXXTVH Mình cũng nghĩ thế. Cài driver bản mới nhất là hết lỗi. nếu driver do windows tự nhận thì nhận mỗi direct, sm thui. còn game này chạy bằng opengl..... có lẽ vậy

đoán thế:

ngochung14790 phải làm như thế nào bạn, chỉ mình vs, mới xài máy tính nên còn gà lắm vấn đề của bạn cứ theo chỉ dẫn mà làm. dịch thì google ấy, mấy từ hay dùng thui mà
By phuonganh1202
#374198 Jeremy.9999 Error ????

chưa cài graphic driver! mới chỉ là driver windows tự nhận! bạn nên cài lại đi!
By songhong0801
#374199 hệ điều hành xp k chơi được hả bạn ????
Kết nối đề xuất: