Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By girl_l0v3_00
#374417 timberlake520 bro bản mod này có lỗi, mình chơi đánh nhau nhưng sau khi diệt hết nhà mà sao không windows ? (chơi dòng cool war 3 đội) Không lỗi đâu bạn, mình cũng bực mình chuyện này, chúng nó chơi tàng hình đấy (nhất là thằng Yuri).

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By xingauxinh
#374418 mình có cách tiêu diệt bằng cách nhìn lên bản đồ thấy những dấu chấm hiển thị màu của đối phương ví dụ là màu xanh chẳng hạn, cứ thế cho xe tăng dò tìm thấy mũi tên hiện lên màu đỏ là chính nó,mình vừa từng thử thành công vài lần,đa số tàng hình là lô cốt phòng không của bọn chúng,mình đoán vậy vì phạm vi của nó rất nhỏ.

sẵn tiện có ai online solo với mình không nào,chơi một mình chán quá.
By sharico_friend_py91
#374440 counter strike 2 mình có cách tiêu diệt bằng cách nhìn lên bản đồ thấy những dấu chấm hiển thị màu của đối phương ví dụ là màu xanh chẳng hạn, cứ thế cho xe tăng dò tìm thấy mũi tên hiện lên màu đỏ là chính nó,mình vừa từng thử thành công vài lần,đa số tàng hình là lô cốt phòng không của bọn chúng,mình đoán vậy vì phạm vi của nó rất nhỏ.

sẵn tiện có ai online solo với mình không nào,chơi một mình chán quá. Chơi bằng gì? Đừng nói chơi bằng Wippien nha? =='

Mình sẽ không tắt tường lửa để xài cái đó đâu!
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
thaihung07 đã viết:sao k thấy file mental omega dung hjplit nối file nào sao mình tìm k ra

Bạn vào đây tải Download: red alert 2 full version

tải về giải nén là được
Kết nối đề xuất: