Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By duythuc_manu
#374394 bạn taigama mấy hôm nay đang du hý ở đâu mà không thấy online thế

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By girlhadong_camtong_chemgio_95
#374395 đâu ròi bạn ơi,mấy hôm nay đánh không thể nào thằng nổi,tiền thì ít,xe tăng và lính thiếu trầm trọng,năng lương bị mất liên miên,mình đang cần gấp cái trainer cíu vãn tình thế này.
By totinh_tinhvanlangthinh
#374400 thanks nhé, trước có bạn up rồi, nhưng k biết sao mà down về giải nén lại bị lỗi, down lại vẫn zị , giờ bung ra được rồi, zô test thử cái ^^. được rồi, mà AI ghê thật , mí zô tí mà đem 1 đống xe qua nhà tàn sát rồi ^^
By ahoney0205
#374402 ==' Trời ạ mấy bác này... Mấy bữa nay em bận... học tuần sau nữa mới nghỉ. Có gì Phần mềm cái yahoo ở ngay dưới chữ kí luôn kìa...

@ super spamer: Ý bạn là giữ nguyên độ khó hay giữ nguyên nhiệm vụ hả?

Mình là moder, mình dư sức chỉnh nhưng mất rất nhiều thời (gian) gian. Mình chỉ chịu thua về AI thôi.

---------- Bài thêm lúc 18:05 ---------- Bài trước là lúc 18:03 ----------

@minizippo1: Sao mình lên mạng search chỉ thấy mỗi của mình à. Có chăng là mấy ba bên 4r khác copy bài của mình thôi.
By cuongtribal
#374406 Artmoney toàn tiếng tây ban nha ,mình không biết sử dụng thế nào,hôm dow phần mềm đó về,thằng Kaspersky báo vi rút quá trời.mà phần này mấy kho vàng nó nằm xa căn cứ mình,lại nằm gần bên địch mới ác,hễ xe dầu qua hút vàng bị xe tăng nó bắn cho tan nát.mấy hôm nay mình toàn chơi campain.
Kết nối đề xuất: