Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By pc_lee2010
#374384 Quá tuyệt cú down về nghiên cứu phát nào hehe .

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By barabp
By tianangam29925
#374389 LOL bản Mod này nằm trong TOP 100 gì gì đó đây mà... trước tải về nhưng bị lỗi, nay tải lại coi xD Mà bác taigama này hình như cũng là Member trong cái Forum đó thì phải xDxD

Shit... làm cái Campain Soviet, mới mission 1, đến đoạn "Incoming tranmission..." rồi xuất hiện cái clip thì bị đơ, tính sao đây bác '-'
By acat_0610
#374391 Thank nhiều nha pro,trời ơi mình nghiên cíu cái bản mod này lâu lắm ròi mà chưa bao giờ cài thành công ,hôm nay nhờ bạn mà mình down về chơi luôn khỏi cần cài mất công ,cho hôn cái nào
By traisanhdieu_tim_gaikute_001
#374393 taigama @super spamer: bạn cho mình xin cái yahoo đi mình đang có 1 dự án làm 1 mod hoàn chỉnh.

Hay bạn add nich mình trước: [email protected].
đang định hỏi bạn có trainer cho bản mod này ko,chứ chơi khó kinh hồn,bản này lính nó khôn quá, mà công nhận nó xây nhà lẹ thiệt,mới vô chừng 3,4 phút là nó kéo xe tăng ,kinh khí cầu,máy bay qua ròi ,mình với anh mình chơi hợp tác liên minh với nhau vậy mà cũng không cầm cự nổi với tụi nó(mình với anh mình chấp 6 nước).

nhà mình đang có bản yuri cổ điển nguyên gốc mà đơn vị linh và xe tăng nhà cửa không nhiều như bên bản mod omega,bạn có biết cách làm cho bản yuri cũ có đầy đủ xe tăng tương tự trong bản omega ko, mà vẫn giử nguyên gốc bản yuri không mod,Thank trước nha pro.
Kết nối đề xuất: