Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By chauduyenbi
#374621 danngheo2010 ai có chỉ dẫn chơi trò này không tui đi làm mãi mà không được chỉ dẫn thì có, nhưng nếu muốn chơi dễ thì vào youtube bấm là ra ấy mà
By phuonghuong70
By Keandre
#374624 like mạnh chủ thớt không đow nhưng thank vì tinh thần yêu nước và yêu game hhehee .đỉnh đây là game hay nhất tui chơi chừ duty gia phải cho 9 điểm .cốt truyện đỉnh phá đỏa 4,5 lần òi game hay vì rất khó lần đầu tiên chơi chưa biết chơi game nó bắt đặt bm phá cầu mình đặt 1 bên xong không biết làm gì haha 3 tháng sau mới qua bàn đó : .đúng 4 tháng phá đỏa game lần 1 .ôi những kỉ niệm khó phai . .mà game này tuy cổ nhưng nhiều súng hiện đại lắm nhiều ngang duty blackop luôn hai chò này súng ống khá tương tự nhau
By Aldrik
#374627 Link 4 của đĩa 2 hỏng rồi bạn ơi!!!!!!!!Xem lại hộ mình với. Down xong hết các part kia mà còn mỗi part cuối không down được thì ức chế lắm. hichic
By nguyenthi_cute
#374629 hantinh.congtu Link 4 của đĩa 2 hỏng rồi bạn ơi!!!!!!!!Xem lại hộ mình với. Down xong hết các part kia mà còn mỗi part cuối không down được thì ức chế lắm. hichic Mình check rồi, link k hỏng mà do host MF nhé! Chịu khó down lúc khác thôi
By Pell
#374630 colonels Mình check rồi, link k hỏng mà do host MF nhé! Chịu khó down lúc khác thôi Nó toàn báo lỗi: "Error downloading file. Retrying..." .lỗi này cũg tại host hả bạn? híc.
Kết nối đề xuất: