Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By ngocson_20_4_86
#373685 Bạn ơi sao link MeGa Dow Chậm wá ah Còn link MF thj 22 part dow zìa chắc đứng máy tương tự

hum bữa mình dow NBA Live 2008 đứng máy lun

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By son_thu
#373686 anhsevip Bạn ơi sao link MeGa Dow Chậm wá ah Còn link MF thj 22 part dow zìa chắc đứng máy tương tự

hum bữa mình dow NBA Live 2008 đứng máy lun link mega thì bạn phải đăng kí là thành viên thì tốc độ mới cải thiện, hum wa down free thấy chậm đăng kí phát down vèo vèo
By Covyll
#373687 anhsevip Bạn ơi sao link MeGa Dow Chậm wá ah Còn link MF thj 22 part dow zìa chắc đứng máy tương tự

hum bữa mình dow NBA Live 2008 đứng máy lun Bạn ghjkli rep chuẩn rùi đó, bạn chỉ cần tạo 1 acc free là down max lun, hồi đó down link đầu tiên của mình chỉ tầm 70~90KB mà đăng kí cái speed toàn trên 400kB thui
By girlplay_bizboz
#373690 anhsevip ê cho xin thêm bản black edition nũa nha thanks Black Edition của bạn đây, nhưng lần sau nhớ khi muốn xin gì đó đừng nói kiểu sai khiến vậy nhé :

Need for Speed: Most Wanted (Black Edition)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Password : Softvnn.com

Chúc chơi vui !
By newshorizon16
#373691 4room1

_ Đã tested rất mượt trên card on 256, Ram 1G dù chỉnh gần max các hiện ứng, nếu bạn nào có cấu hình kém hơn chỉnh ở màn 800*600 đảm bảo vẫn mượt mà đò họa vẫn rất tuyệt.[/B]

thông tin tốt nhất trong ngày

thank chủ top 3 phát

Ai không có acc có thể dùng tạm acc của mình nè , down có acc nhanh gấp 4 lần down không acc đó

acc : haijan11

pass : lukamez

đề nghị : không đổi pass -
ai đổi pass rồi hệ thống lại gửi pass về email cho mình vì thế đổi pass cũng không lấy dc acc đó đâu !

update thêm cái ảnh cho chú nào có ý định đổi pass

By hongthao_vn2001
#373693 4room1 Bạn ghjkli rep chuẩn rùi đó, bạn chỉ cần tạo 1 acc free là down max lun, hồi đó down link đầu tiên của mình chỉ tầm 70~90KB mà đăng kí cái speed toàn trên 400kB thui bạn nói láo cũng vừa thôi,tui bt 250kb/s đăng kí hơn được có 50kb/s trở lại,gì mà 90 đk lên trên 400 bệnh hoang tưởng à,chỉ có gold acc hay silver mới tăng tốc nhanh thế thôi,mà còn tùy mạng xài nữa chứ
By never_say_goodbye_toyou
#373694 boykutechayke bạn nói láo cũng vừa thôi,tui bt 250kb/s đăng kí hơn được có 50kb/s trở lại,gì mà 90 đk lên trên 400 bệnh hoang tưởng à,chỉ có gold acc hay silver mới tăng tốc nhanh thế thôi,mà còn tùy mạng xài nữa chứ Không biết gì thì đừng có spam nhảm, khi chưa biết thì im mồm mà nghe vừa nhé mày là cái gì bảo người khác hoang tưởng, mày nghĩ tao phải nói phét như mày để câu view ah?
Kết nối đề xuất: