Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
vancongtybg đã viết:
tctuvan đã viết:
vancongtybg đã viết:o?dau ban.mình không thấy nó đòi serial number hix,giúp mình :beg:

Bạn xem những file tải về có file nào là readme hay Cr-ack, key gì không thì Cr-ack game đi

có file Cr-ack mở ra thì có 2 file (MetalSlug.exe và dvm.dll)nhưng không mở được,mình không biết làm thế nào cả

Gà quá, c rack thì thông thường phải copy vào thư mục cài đặt game. Bạn copy 2 files đó vào thư mục game ở trong ổ C:/ program files/Tên game

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vancongtybg
#988143 mình cũng copy vào đấy rồi mà nhưng k dk,mở lên máy báo program too big to fit in memory(chương trình quá lớn để phù hợp trong bộ nhớ) mà ổ C còn 20G nữa,không hiểu vì sao nữa
By tctuvan
#988162 Máy bạn ram bao nhiêu? Dùng windows XP à? Game này nhẹ mà lại không chơi được à.
Gỡ game đi rồi cài lại xem.
By vancongtybg
tctuvan đã viết:Máy bạn ram bao nhiêu? Dùng windows XP à? Game này nhẹ mà lại không chơi được à.
Gỡ game đi rồi cài lại xem.

win 7,ram 4g,m cũng gỡ rồi cài lại rồi mà vẫn thế,bạn có Seri number của nó không,cho mình xin:clap:
By tctuvan
#988188 Tải lại bản này xem thế nào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By daigai
tongprobs đã viết:mình tải cái dưới Anthology 5 cái vek rồi làm j nữa bạn

Tải đủ các part, rồi đặt cùng 1 thư mục, rồi giải nén ra. rồi cài chứ sao
Kết nối đề xuất: