Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Erving
By babykimcuong_kimcuong
#373806 phamquoc25 Cho mình hỏi là bản đầu tiên, code là gì vậy chủ topic? Code gì ? Bạn nói rõ hơn được không ?
By cobecongchua97
#373807 bản của RELOADED thì mình vừa test 1 ,2 chơi không dc . và down về unrar wá nhìu ( cái này bực nhất ) ...

Chơi mà để hok mất mạng nào từ đầu đến cuối game ấy ... thì vừa đi vừa save vừa wa dc 1 tý save vào 1 lần chết thì cứ load lại mà chơi ... => từ đầu đến cuối game vẫn còn đủ mạng chả mất 1 mạng nào .. có 1 đìu là dùng tay cầm chơi hok dc =.= ... đi hết cả 4 phần ( 1 2 bị lỗi ) muốn rớt luôn cái nút C ra ngoài ( mình config lại cho dễ bắn ) bạn nào mà chơi 1 mình cái này thì cẩn thận bàn phím đấy ) .. nó mài bàn phím còn ghê hơn cả DMC3 chơi nhớ lại hồi lúc nhỏ thật .. thx chủ thớt có 1 2pic hay cho tất cả ng` ( mặc dù mình hok down của bạn )
By magaret_d
#373808 mình xài bản metal slug collection reloaded thấy nó đòi serial mà không Cr-ack được. bạn có serial không cho mình xin với, tiếc công download về lắm. thanks trước nhé
By vietthanhpv
#373812 Thấy lỗi nhiều quá, không biết có nên có nên down không đây. Card màn hình của máy mình là 1G, vậy chơi được hết tất cả các bản này không vậy?
By minhhanh2504
#373814 bực thật.... dơn về rồi mà k chơi bằng gamepad được. muốn chơi gamepad phải chọn 2 người, P1 là bàn phím, P2 là gamepad.. mà gamepad k bắn được mới đau chứ.

ai biết cách chỉnh lại bày với @_@
By Underwear_daquang
#373815 Thanks nhìu, cái này hồi xưa chơi phồng tay luôn nè. Nhưng cái bản MS complete đó, mount vào đĩa ảo, cài xong, định vào thư mục Cr-ack copy Cr-ack thì...bùm ! anh Microsoft Security Essentials báo là:

Win32/Obfuscator.XZ. Mức độ: Severe ! rồi remove luôn

Thế là hết dám copy, đến đây thì nên phải có serial để active. Hixx
By Cable
#373827 Hay quá mình vừa down zia` xong test và rất hiệu quả, tuy giải nén qua nhìu bước thiệt ,thanks chủ topic nhiu,chỉ mỗi tội là không bjt cách chơi 2 ng` làm sao, ấn số 2 rùi thì nó hiện ra NV xong không bjt chỉnh sao cho cả 2 thằng đều đi dc
Kết nối đề xuất: