Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By vananh_0nljne
#373774 Bản thứ hai (bắn tự động) em download về giải nén, cài đặt chơi bình thường. Còn bản ở một (có metal slug 6) em download về giải nén 2, 3 lần gì đó không thấy chương trình cài đặt mà thấy thế này

Mong tất cả người chỉ bảo.
By Julia_Emely
#373785 hoangtien2702 Bản thứ hai (bắn tự động) em download về giải nén, cài đặt chơi bình thường. Còn bản ở một (có metal slug 6) em download về giải nén 2, 3 lần gì đó không thấy chương trình cài đặt mà thấy thế này

Mong tất cả người chỉ bảo. Tiếp tục giải nén sẽ ra file iso
By zipzupboy
#373786 vishiha Tiếp tục giải nén sẽ ra file iso Vậy là phải giải nén tiếp bao nhiêu đó file nữa hả bác? Sao nhiều dữ vậy?
By sweet_cherry_vn
#373787 Sao mình cài đặc xong game Metal Slug Complete PC bấm vào chơi thì hiện lỗi Unable to proceed( error 2001)
By Derrek
#373788 trong game này chỉ có mega6 mới có bất tử, còn tất cả các màn còn lại không có, mình chơi cùng lắm là tới mission 2 là die -> game over à.^^.
By smile_kiss90
#373789 sao mình chỉnh 2 người chơi khi vào controls để chỉnh gamepad thì chỉ chỉnh được cho 1 người người kia không điều khiển được
By cherryblossom2001
#373793 binbin1122 ban oi cai ban metal slug anthology gi do cai dat sao nao co can o dia ao không Bạn chạy file setup xong rồi chơi bình thường, không cần ổ đĩa ảo gì cả !!
Kết nối đề xuất: