Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By kvltdf
#372351 Thank bác vì vừa post,nhưng mà theo mình thấy thì cái Street Fighters fần này hình quá xấu,nếu không muốn nói là trông xấu xấu bẩn bẩn kiểu j ấy, chiêu thức thì có vài cái nhìn đẹp nhưng cũng chả được bao nhiêu,con gái thì nhìn không khác j đàn ông,còn đàn ông thì trông chả khác j mấy anh cục súc lực điền đi cày ruộng ấy
By love_sweet_wepro
#372352 Sol-Bomb Thank bác vì vừa post,nhưng mà theo mình thấy thì cái Street Fighters fần này hình quá xấu,nếu không muốn nói là trông xấu xấu bẩn bẩn kiểu j ấy, chiêu thức thì có vài cái nhìn đẹp nhưng cũng chả được bao nhiêu,con gái thì nhìn không khác j đàn ông,còn đàn ông thì trông chả khác j mấy anh cục súc lực điền đi cày ruộng ấy Thế mà cấu hình nó lại khủng lắm đấy muốn test cái game ấy nhưng ôm bô thì chịu rồi...
By muatrencuoctinh_tvh_dn
#372354 boy_votinh89 cái GOD hìnhcoi nhưtự động giả lập nên hình ảnh cùi bắp lắm ! Pax nào test rùi cho bít nhá + cấu hình để play nó hơi bị khủng Core 2 due E7500 2.93

Ram: 2 Gb

VGA: HD 4350 512 mb

Mà chơi thấy xấu đê tiện, nút thì chả biết đâu mà lần. Nhà có cần gắn vô nó còn không nhận tín hiệu => không nên chơi
By bf_203
#372360 hum nay e mới ra nhập diễn đàn. nên cũng chưa rõ lắm, có gì sai sót mong các bạn chỉ bảo thêm nhé!

tiện thể mình muốn hỏi bác nào có game đào vàng cổ điển thì cho mình xin vs? thank nhiu!
Kết nối đề xuất: