Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By lonely_baby2003
#372532 lcxd thanks ban nhung cai ra no cung bao man hinh mau xanh chu co den cai buoc bam chu s dau uk chắc mjh nhầm :p

---------- Bài thêm lúc 21:47 ---------- Bài trước là lúc 21:40 ----------

cosyaka sao chạy với hai thằng kia hoài mà không qua màng vậy bạn chạy hoài à

mới vào game ó bạn down trainer về dùng cho lành

---------- Bài thêm lúc 21:49 ---------- Bài trước là lúc 21:47 ----------

ghost23 chỉ mình xài vs dùng dễ mà bạn mò một tẹo là ra liền í mà:d

---------- Bài thêm lúc 21:50 ---------- Bài trước là lúc 21:49 ----------

khanhbluetooth thks men!

Bài viết hay lắm

tìm mãi mới thấy

wa 2pic # toàn link khủg @@"

---------- bài thêm lúc 12:17 ---------- bài trước là lúc 12:14 ----------

nút thks đâu r` trời @[email protected]" thank u
By lamthaithien_pt
#372533 Bạn nào test rồi cho mình hỏi card on G33/31 của intel chạy được game này không vậy? Thấy cấu hình cũng bt mà không biết có bạn nào test với card on chưa nữa
By Afham
#372544 nút thanks đâu>>>bạn nên nahwcs tất cả người ví dụ muốn cài ổ khác thì phải cho cái phần giải nén với mấy cái file đầu tiên phải ở cùng 1 ổ mới cài được.....lúc đầu tớ không cài được nhưng cho hết vào 1 chỗ lại chơi được.....như bạn crisanhpro
By fgg_fgg
#372545 crisanhpo sao mình làm như chỉ dẫn nhưng hok hiện ra cái khung cuối ( bấm S j đó ) nó chạy r` ra khung xanh finish.

sau đó mình mở NFSC.exe chạy sau đó báo lỗi mình bị lỗi tương tự bạn này, đề nghị chủ top xem lại
By miuxinh241
#372548 Thanks bác chủ thớt, game hay lắm (nick em chưa hiện được nút thank ). Có bác nào chơi bị lỗi không full màn hình như mình không. Mình dùng laptop độ phân giải 1366 x 768, card Readon HD 6370, hix, chơi CF và game này đều không full được, chọn trong cho video setting thì game nfsc này chỉ hỗ trợ 1024 x 768, bác nào biết chỉnh ở đâu cho nó full màn hình giúp em với. Màn hình vừa bé (14inch) lại không full nữa, nhìn như chơi trên phone ý. cứu cứu
By thuy_cute_hp
#372549 card on chơi dc đó các bác

em xin sẻ chia muốn qua màn thứ 2 đó các bạn cứ ấn nút Ctr là dc mỗi khi chứ to to trên màn hình nhấp nháy các bạn ấn Ctr là ok ( sai thì cứ đem đầu em ra mà chăt )
By anhkiethoalan
#372551 zollsee33 bạn ơi cho mình hỏi với WIN7 32 bit có chơi được bản này không vậy

thèm chơi quá hix hix chơi ngon bạn ạ.. mjh cung dung win7 32bit nè

---------- Bài thêm lúc 20:58 ---------- Bài trước là lúc 20:47 ----------

lamtruongkien Thanks bác chủ thớt, game hay lắm (nick em chưa hiện được nút thank ). Có bác nào chơi bị lỗi không full màn hình như mình không. Mình dùng laptop độ phân giải 1366 x 768, card Readon HD 6370, hix, chơi CF và game này đều không full được, chọn trong cho video setting thì game nfsc này chỉ hỗ trợ 1024 x 768, bác nào biết chỉnh ở đâu cho nó full màn hình giúp em với. Màn hình vừa bé (14inch) lại không full nữa, nhìn như chơi trên phone ý. cứu cứu bạn vào đây coi thử xem Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: