Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By napoleon_hennessy
#372612 anhh em nào chiến thì chia sẽ kinh nghiệm cài đặt cho mấy em út với chứ down về lâu dễ sợ (=dcom3g nữa chứ) mà chiến không được tức quá đi(KKKKKKKKK KÊU GỌI MỌI NGƯỜI THANK NHIỆT TÌNH CHO BÁC NÀO TỐT BỤNG)hhhhhhhhhhhhhhhheeeeeeeeeeeee
By Rygeland
#372613 nối file bị lỗi làm sao anh em ơi................Giúp meeeeeeeeee..................past 21 và 35

---------- Bài thêm lúc 20:30 ---------- Bài trước là lúc 19:46 ----------

game hay thế này mà chẳng ai vào à ,tiết quá đi
By ngoc_xinh_nl
#372633 tìm mỏi mắt, tìm miệt mài 2 ngày liền, không có cái key nào xài được cả. ai có chỉ với. không sao steup được, cancel 1 phát là out liền
By Karoly
#372634 down xong nó tới phần active key bấm cancel nó không cài nữa....tức gê công tình kéo 7G... ai biết chỉ giùm thanks liền

liên lạc qua yahoo càng tốt thanhdong7725
By giet_nguoi
#372645 Chẳng lẽ lại chửi chủ thớt nhưng sao làm ăn vô trách nhiệm qá , bạn check kiểu gi mà kô có cái serial number , cài kiểu gì giờ

Bạn hiểu cảm giác down 7GB rồi về vứt đấy kô chơi được

Thề kô hiểu bạn check kiểu gì khi mà còn chưa cài được

Nản.......
By Henrick
#372646 alicegreen bạn ơi sao khi mình extract tới file 35(cái cuối cùng) thì bị lỗi(wrong password) vậy??? bạn bị sai pass bạn ạ.Máy mình thuộc loại trung bình nên không chơi được con game siêu khủng này.Chỉ chơi được đến con undercover
By nhokGa_loveGirl
#372670 THANKS CAI J MA THANK ! key validate không co cai bang niem tin ! oai vlk

---------- Bài thêm lúc 11:07 ---------- Bài trước là lúc 11:05 ----------

vi ban nhap pass giai nen sai y muk ! pass ne PASS: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: