Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By bongmataac
By songthan_tp2000
By khidotxuongnui
#372966 trvdung join các files nó báo "Destination drive is full or not ready" Đầy quá không join được chứ sao không koi english a`?

---------- Bài thêm lúc 21:38 ---------- Bài trước là lúc 21:37 ----------

Chơi được hã bạn?
By baby_yeuanh_9x_1516
#373005 trung_it92 "Red Alert 3 Control Center" là ở đâu?

Hướng dẫn mình vào đó chỉnh đi bạn! Cụ thể nhé! Trong Foder" BảnCàiĐặt "có icon EASetup.ễ chính là nó đấy bạn

---------- Bài thêm lúc 21:41 ---------- Bài trước là lúc 21:39 ----------

vietquang90dn các bạn cho em xin link MF được ko? Em dùng mạng viettel nên dơn tốc độ tầm 60kb àh Xin lỗi mình không có link MF bạn có thể tham khảo ở diễn đàn khác
By glasspainting16
By Ingram
#373043 miuhac

Card ON chơi được không bạn!

Đừng chê máy cùi Hok biết trả lời với bạn sao nhưng về vấn đề chơi được hay không thì không có card màn hình vẫn chơi good.máy mình nè,hơi cùi nhưng chơi cũng tàm tạm

---------- Bài thêm lúc 21:55 ---------- Bài trước là lúc 21:51 ----------

nghit183376 À còn nữa bạn ơi máy mình là notebook itel core i3, card đồ họa NVIDIA geforce 310M, Ram 2G,đang dùng windows 7 thì sau khi cài đặt game thì tùy chọn cấu hình ở mức nào thì vừa, nghe nói bạn sắp giới thiệu cả StarCraft 2 the wings of liberty đúng không, vậy cấu hình máy mình như thế chơi được không.

Thank bạn nhiều.

---------- Bài thêm lúc 11:17 ---------- Bài trước là lúc 11:04 ----------

Ưm chủ thớt không cần tìm lại cái patch 1.12 nữa đâu mình tự tìm được rồi:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Ưm chủ thớt sửa lại cái link patch trong bài cho tất cả người nha, Thank bạn.

Thân. Cấu hình tối thiểu: CPU Pentium IV 2,2 GHz hay tương đương, hệ điều hành Windows XP SP3/ Vista SP1/ Windows 7, RAM 1 GB (Windows XP)/ 1,5 GB (Windows Vista, Windows 7), card đồ họa 128 MB NVidia Geforce 6600 GT/ ATI Radeon 9800 Pro, 4 GB ổ cứng trống. Màn hình độ phân giải 1024x768 hay lớn hơn.

Bạn thấy thế nào

Mục đích của mình là lưu trữ game lên Megashare.vnn.vn cái ổ cứng đầy quá mà tiện đường thì chia sẽ tất cả người ấy mà

Stacraft Ii 7 Gi đang up ,eo ơi

Mình có một vấn đề này là máy tính của mình làm chuyện trung binh một tuần được nghỉ có mấy tiếng hầu như mình mở máy liên tục không biết có mau hư không,hĩ
By ljnhkute162
#373100 domiino Hok biết trả lời với bạn sao nhưng về vấn đề chơi được hay không thì không có card màn hình vẫn chơi good.máy mình nè,hơi cùi nhưng chơi cũng tàm tạm

---------- Bài thêm lúc 21:55 ---------- Bài trước là lúc 21:51 ----------

Cấu hình tối thiểu: CPU Pentium IV 2,2 GHz hay tương đương, hệ điều hành Windows XP SP3/ Vista SP1/ Windows 7, RAM 1 GB (Windows XP)/ 1,5 GB (Windows Vista, Windows 7), card đồ họa 128 MB NVidia Geforce 6600 GT/ ATI Radeon 9800 Pro, 4 GB ổ cứng trống. Màn hình độ phân giải 1024x768 hay lớn hơn.

Bạn thấy thế nào Cùi kinh khủng! Cùi tới nỗi
By Attie
#373120 Thank bạn nha,đang down khoái trò này lắm,hiện tại mình vẫn đang chiến bản red alert 2 nè
Kết nối đề xuất: