Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By lu_lu.0nljn3
#372710 Tiếng việt đó ông!

Lúc trước mình có cài thử nó chỉ lên tiếng Anh thôi

---------- Bài thêm lúc 07:44 ---------- Bài trước là lúc 07:36 ----------

Cho hỏi cái nữa:

Mổi lần chơi game phải bật cái EASetup rồi gamebrowser rồi Chon patch 113 v41 hay ra3 upheaval như bạn nói à! mệt thế!

Vậy muốn chơi bản nâng cấp Uprising thì chọn cái nào
By thanhtrung_toan
#372711 đã download xong và cài thì bị thông báo như này là sao nhỉ, chỉ giùm mình với nhỉ
By quabongvang
#372712 demsaobuon vừa download xong và cài thì bị thông báo như này là sao nhỉ, chỉ giùm mình với nhỉ
Xin chào bạn trước tiên mình xin nói về lỗi này là lỗi chép Cr-ack

bạn có 2 sự lựa chọn

1.Cài đặt,không up patch 1.12 thi` chép Cr-ack trong thư mục bản cài đặt và chơi(chép đè lên nếu cần thiêt)

2.Cài đặt,up patch 1.12 thì chép Cr-ack : cụ thể là foder data trong thu muc Cr-ack patch 1.12 mà mình vừa đưa link down.

Bạn đọc kĩ bài viết mình nhé tại vì đây là những trục trặc nhỏ thì các bạn không đọc kĩ mà thôi

---------- Bài thêm lúc 08:09 ---------- Bài trước là lúc 08:04 ----------

hupa_apu97 Tiếng việt đó ông!

Lúc trước mình có cài thử nó chỉ lên tiếng Anh thôi

---------- Bài thêm lúc 07:44 ---------- Bài trước là lúc 07:36 ----------

Cho hỏi cái nữa:

Mổi lần chơi game phải bật cái EASetup rồi gamebrowser rồi Chon patch 113 v41 hay ra3 upheaval như bạn nói à! mệt thế!

Vậy muốn chơi bản nâng cấp Uprising thì chọn cái nào Muốn chơi bản nâng cáp Uprising thì chọn Ra3Upheaval,

Theo mình nghĩ bạn có 2 sự lựa chọn

1 .download Red 3 Uprising và ổ cứng phải gánh thêm gần 6Gi

2.Chỉ với những thao tác đơn giản bạn có thể chơi Red 3 Uprising,(bạn nên tạo cái shorcut EAsetup ngoài dektop như vậy thì dễ sài luôn...

Vấn đề Vietnammese laguage pack mình vừa thử và sài được tuy nhiên đay chỉ là bản pack demon chưa hoàn thiện lắm vì vậy việt hóa không hoàn toàn.bạn có trục trặc gì trong vấn đề việt hóa nói rõ mình
By Fajer
#372715 phuongcf1998 Game này card on 128MB chơi dc không bạn ? Mình không biết nhưng mình vừa chơi được trên máy không có card ,core 2 due ram 1 G chơi được nhưng đồ họa không tăng cao được
By tranholienphuong
#372717 Tốc độ >400, Thank bạn, mình down rồi, join lại chỉ còn 3.99 G, unrar cũng báo lỗi. Không biết có gì trục trặc.

Mình không tìm thấy file setup, bạn giúp mình với.
By hoahongkhonggai_1411
#372731 À còn nữa bạn ơi máy mình là notebook itel core i3, card đồ họa NVIDIA geforce 310M, Ram 2G,đang dùng windows 7 thì sau khi cài đặt game thì tùy chọn cấu hình ở mức nào thì vừa, nghe nói bạn sắp giới thiệu cả StarCraft 2 the wings of liberty đúng không, vậy cấu hình máy mình như thế chơi được không.

Thank bạn nhiều.

---------- Bài thêm lúc 11:17 ---------- Bài trước là lúc 11:04 ----------

Ưm chủ thớt không cần tìm lại cái patch 1.12 nữa đâu mình tự tìm được rồi:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Ưm chủ thớt sửa lại cái link patch trong bài cho tất cả người nha, Thank bạn.

Thân.
Kết nối đề xuất: