Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By h0ang_h0ang_h0ang
#372656 angelwings2604 Có thể chơi offline được không nhỉ? bạn đọc phía dưới bài viết nhá mình mới bổ sung về phần online ,offline
By ngoisaobang_ngoisaobang251
#372674 hupa_apu97 Làm sao để việt hoá vậy bạn thắc mắc chỗ nào nói rõ mình giải thích

---------- Bài thêm lúc 18:13 ---------- Bài trước là lúc 18:04 ----------

cakiem15 mình xài window 7 không bit co choi dc hok nua~ chơi được windows Xp trở về sau chơi được hết
By anhsaobang_qn0
#372675 bm tấn là ở cái là up hơn 6GB game cho tất cả người lên host xịn mà chẳng (đòi hỏi ) được lợi ích gì , cộng thêm chỉ dẫn ae hết sức nhiệt tình chứ không phải "bm tấn" như mấy kẻ spam, không làm được nhưng ra vẻ , phá đám.

Thử down về cài xem cái dung lượng của nó có "tấn" không chứ đừng nói mất công ngồi up.

Chủ top rất nhiệt tình, dừng quan tâm đến mấy kẻ chọc phá, thanks cái nữa naz
By Cuithbrig
#372708 Gameplay có gì thay đổi không,chứ cứ dập khuôn kiểu cũ chán chết(máu thì không có số cứ có cái vạch vạch nhìn rất ức chế ) ai chơi chưa nói rõ xem tí nào
By di_vui_ve
#372709 demsaobuon giải nén bị lỗi là sao nhỉ , kiểm tra lại vậy Bạn kiểm tra lại nhé,mình cũng không hiểu bị lõi chỗ nào,có gì bạn nói rỗ hơn nhé tại vì trước khi mình up lên minh vừa text kĩ càng mà, chứ đâu có rảnh cắm máy mấy ngày liền mà để up cho hư,bạn coi lại nhé

---------- Bài thêm lúc 23:06 ---------- Bài trước là lúc 23:05 ----------

4room1 bm tấn là ở cái là up hơn 6GB game cho tất cả người lên host xịn mà chẳng (đòi hỏi ) được lợi ích gì , cộng thêm chỉ dẫn ae hết sức nhiệt tình chứ không phải "bm tấn" như mấy kẻ spam, không làm được nhưng ra vẻ , phá đám.

Thử down về cài xem cái dung lượng của nó có "tấn" không chứ đừng nói mất công ngồi up.

Chủ top rất nhiệt tình, dừng quan tâm đến mấy kẻ chọc phá, thanks cái nữa naz hehe mình cưa bm một xíu mà ae phản đối quá lần sau không nổ nữa

AE có ai thick Stacraft II Full không 7Gi link Megasharevnn.vn

Thick thì mình share cho dang up sắp xong

---------- Bài thêm lúc 23:10 ---------- Bài trước là lúc 23:06 ----------

Archangel1 Gameplay có gì thay đổi không,chứ cứ dập khuôn kiểu cũ chán chết(máu thì không có số cứ có cái vạch vạch nhìn rất ức chế ) ai chơi chưa nói rõ xem tí nào Khuôn mẫu chơi thay đổi rất nhiều bạn ah,đánh rất chiến thuật,đồ họa mà tăng mã thì rất đẹp

---------- Bài thêm lúc 23:21 ---------- Bài trước là lúc 23:10 ----------

demsaobuon giải nén bị lỗi là sao nhỉ , kiểm tra lại vậy Bạn down xong rồi ah nhanh thế,trục trặc gì nói giùm mình một tiếng nhá để mình khắc phục,thanks
Kết nối đề xuất: