Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By TRAN_DUONG
#372755 cái này dùng để thiết lập lại phím thao tác khi chơi fifa 12 trên pc đó bạn.dùng để thiết lập theo ý mình đó.cái này bằng tiếng nga.chịu khó tí nha bạn
By no_mercy9080
#372756 thanks chủ xị trước nhá. cho mình hỏi cái direct link toi 7.37gb mà mấy cái còn lại chỉ có 6.8 gb vậy ?
By mayhong1230
#372757 jacksonguan thanks chủ xị trước nhá. cho mình hỏi cái direct link toi 7.37gb mà mấy cái còn lại chỉ có 6.8 gb vậy ? mình không biết sao nó nặng vậy nữa.bản 7gb hìnhcoi nhưbản full.bản nào cũng xài rất ổn.còn bản mf là bản rld đó.theo mình xài bản 6.8gb.nhẹ mà chất lượng vẫn thế
By Albert
#372768 bản mf chơi rất tốt.mình đang dùng bản mf đây.rất mượt.còn bản direct mình down về nhưng chưa test
By b0c0ng4nhth3ogj0_pjgletlovechjck
#372769 sao bản này cầu thủ thấy khác với fifa 12 demo vậy bác. cầu thủ và sân vận động không nét bằng. vừa thế bóng cầu thủ bị nhòe nhìn nhức mắt quá. có phải bản chính thức không vậy bác ui... hjx hjx
By tuyen_vd
#372770 cấu hình thế kia sao em dám cài hihi máy yếu (2.2HZ) hok có card rời pote trong tiếc nuối huhuhu
By woemha_xephangdianh
#372772 dragonvn06 link mediafire pass giải nén là gì thế? mình dùng mediafiregames.net không được bạn gõ tay xem,nhớ tắt hết unikey...,pass đó đúng rồi mà
Kết nối đề xuất: