Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Penn
#373059 s2vampire Ông Khanh nói thêm về chế độ chơi đy, hùi nọ nghe lão Thiên down về chẳng biết mù tịt gì. tui đang cắm rồi đấy, ông chỷ đê

p/s: Char của ông mặc đồ đẹp thế

Chế độ thì có

Chaser : Giống như có 1 tên dc thần chết đi theo, thằng này có khoảng 5000 máu, nó sẽ đi giết hết những người chơi còn lai

Người chơi phải tìm cách sống sót hay tiêu diệt tên chaser đó ( rất khó ), còn chaser thì phải tìm cách giết hết người

DM : y chang đấu đội hồi sinh thui

BR : Đấu đơn, có đều là khi kill người hạng I, sẽ dc + 5p thay vì bt là 2p

Lấy đỡ video của S4 hàn quốc

TD : 2 bên giành lấy trái banh và đem đến khung thành đội khác, hơi khó vì khi lấy banh thì sp sẽ giảm ( sp dùng để chạy và nhảy )

Arcade : Đi cảnh bắn quái

p/s : ai cần thêm hình ảnh về các chế độ chơi thì tui sẽ up lên cho

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nho_yeu_heo_koan
#373061 em gà lắm mấy anh ơi. có anh nào chỉ em cách dow game này được hok.tk nhiu nhiu.
By le_huyen_trang2706
#373062 bạn ơi cho mình hỏi cái : Minh đăng kí rồi ma` vào chơi nó cứ báo sai pass với ID ma` trong chỉ dẫn của bạn thì nó hien ra cái bảng trắng cái bẳng đó là gì vậy la` cai lưc đăng nhap trên wed hay là cai bảng luc đăng kí xong no hiên ra
By bangnhan_3010
#373063 123tacungchoi bạn ơi cho mình hỏi cái : Minh đăng kí rồi ma` vào chơi nó cứ báo sai pass với ID ma` trong chỉ dẫn của bạn thì nó hien ra cái bảng trắng cái bẳng đó là gì vậy la` cai lưc đăng nhap trên wed hay là cai bảng luc đăng kí xong no hiên ra Thử dùng cái id vs pass đó xem có đăng nhập vào trang chủ nó dc ko, hay bạn đăng kí sai vùng, hùi trước tui cũng có lần bị báo sai pass hay mật (an ninh) khẩu, phải đăng kí lại

Nhớ chọn nước VN nhá

---------- Bài thêm lúc 21:03 ---------- Bài trước là lúc 20:59 ----------

nguyen10211 em gà lắm mấy anh ơi. có anh nào chỉ em cách dow game này được hok.tk nhiu nhiu. Đây là game online, phải đăng kí và download game trên trang chủ ( xem trang đầu )

p/s : ai không đăng kí dc thì để lại nick yahoo đây

Mình sẽ đăng kí giùm và lấy chung

ID : tên trên diễn đàn

pass : 123456 ( có thể đổi sau )
By PHUONG_SAXE
#373065 123tacungchoi đăng nhập trên wed thì được còn khi vào game thì không được vậy là sao ??????? Vậy hết cách rùi, đưa nick Yahoo đây, tui đăng kí xong rùi nó gửi vào nick YH ông, nhấn vào mã kích hoạt thui
By net.princevn
#373067 ông lấm tiền nhỉ tui chơi trò này quá trời mua bộ đồ xong 1 tháng mất hết tiền rồi bỏ chơiluon656

còn ai khi đăng ký thì không nên để quốc tịch VN đổi sang nước khác ấy
By nguyenhoankhoa_theprince
#373068 bên gvn cũng có guild và kha khá người chơi. anh xem sang bên kia lũy vui đi

Link topic chỉ dẫn cũ thể và đầy đủ:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

cũng vừa có guil của a e Gvn tất cả ng` cùng tham gia cho vui đi
By tpnguyen210388
#373069 vuongdep123 bạn ơi sao tớ download nó cứ đờ ra thế nỳ

Giúp me Please..!!! Coi chừng thằng idm nó bắt cái link down đấy, tắt nó đi và thử lại xem

---------- Bài thêm lúc 10:47 ---------- Bài trước là lúc 10:45 ----------

madaoden ông lấm tiền nhỉ tui chơi trò này quá trời mua bộ đồ xong 1 tháng mất hết tiền rồi bỏ chơiluon656

còn ai khi đăng ký thì không nên để quốc tịch VN đổi sang nước khác ấy Lắm tiền gì chứ, lên khoảng Rookie 18 là có hơn 100k pen rùi

Mua đồ không xuể tui còn để mua quả cầu may mắn nữa đó chứ
Kết nối đề xuất: