Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By baovesusong_thaiha
#373049 khanh8609 Cấu hình tương đối thấp

Thấp nhất

CPU: 1.0 GHz Intel P3 or equivalent

RAM: 256 MB RAM

HDD: 3 GB Free

Graphics Card: Geforce 2 MZ 440 or equivelent 64MB VGA Card

Đề nghị

CPU: 1.7 GHz

RAM: 512 MB

HDD: 4 GB

Graphics Card : Card on 128 mb

ủng hộ chủ thớt nhé chuyển box ak` . ủng hộ nhất là cái cấu hình này rất ok với mình haha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Ramsey
#373050 danhtuan05 ủng hộ chủ thớt nhé chuyển box ak` . ủng hộ nhất là cái cấu hình này rất ok với mình haha Cái cấu hình đề nghị là cấu hình máy cảu tui đó, dạo này bắn CS chả thấy ai nên chuyển wa cái này
By twinkle_love_93
#373051 À, kiếm thì tui nhất quyết không dùng Plasma sword mà chỉ có Counter Sword, Storm Bat hay là cái vũ khí mới ra là Spy Dagger hay Twin Blade gì đó thôi. 2 cái mới ra mới dùng có 1 cái Spy Dagger là khó nhất, cái kia chưa biết thế nào.
By Darce
#373053 tranhieu95 À, kiếm thì tui nhất quyết không dùng Plasma sword mà chỉ có Counter Sword, Storm Bat hay là cái vũ khí mới ra là Spy Dagger hay Twin Blade gì đó thôi. 2 cái mới ra mới dùng có 1 cái Spy Dagger là khó nhất, cái kia chưa biết thế nào. Twin blade chém bừa cũng ăn ( dùng ở tất cả chế độ )

Spy Dagger : Chuột phải 3 hit là die, dùng cẩn thận vì nó không làm đối phương lay chuyển ( nên dùng ở DM,TD,BR chứ không chơi dc ở Chaser )

Tui xài 2 cái trên

Counter Sword : phòng thủ chắc chắn, dùng cho chaser và TD, TD làm trùm

Storm bat, cái này chơi ở map cirle là nhất, chỉ dc cái đánh cho đối phương văng xa chứ damage thì hơi yếu

Broad Sword : cái này dùng như Spy dagger, chuột phải và trái , có thể làm choáng đối phương nên tui khoái

---------- Bài thêm lúc 20:28 ---------- Bài trước là lúc 20:24 ----------

Alviss_KaKa Giờ rảnh nè, vô bắn đi pà kon Bây giờ là 8h30, tui và ông Alviss Kaka lên chiến, sv EU, rookie nhá

Tên nhân vật tui : [VNZ][Khanh8609]
By hong_sjunhen
#373055 nht_1997 cái này nhìn tương tự gunz quá Cũng dạng TPS đó mà, cái này chơi dễ hơn và hình anime đẹp hơn

p/s : tóm lại có bao nhiêu người down về chơi thử rùi
By sharico_friend_py91
#373058 Ông Khanh nói thêm về chế độ chơi đy, hùi nọ nghe lão Thiên down về chẳng biết mù tịt gì. tui đang cắm rồi đấy, ông chỷ đê

p/s: Char của ông mặc đồ đẹp thế

Kết nối đề xuất: