Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By xllx_nh0c_teen_xllx
#373035 Còn 6k pen, thành giai cấp vô sản luôn Muốn mua cái quần cũng hok đủ tiền

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Gilley
By kimbdoan
#373037 tranhieu95 Mình cũng có vài bài giới thiệu về game S4 như thế này rồi, nhưng chỉ khác ở chỗ là kèm theo cả tut đăng kí nick cho những bạn không rành về IT.

Mình vẫn chơi đây này, nhân vật [Nano]_[Ghost] ! Dạo này S4 đổi thành S4 League Dark Lightning rồi, rõ hơn xem trên trang chủ tất cả người nha, ấn tượng phết! Mình có thấy bài của bạn, chỉ dẫn rất cụ thể, nhưng bây giờ không nên phải fake ip nữa

Bạn chơi sv pro ah, dạo này hack dữ wa, mình chuyển về sv gà chơi

---------- Bài thêm lúc 17:51 ---------- Bài trước là lúc 17:50 ----------

Alviss_KaKa Còn 6k pen, thành giai cấp vô sản luôn Muốn mua cái quần cũng hok đủ tiền Ai biểu mua đồ cho 2 con nhân vật chi

Giờ ông cứ làm nhiệm vụ nó cho đi, lên cấp nó sẽ thưởng đồ và pen

p/s : nhớ tiết kiệm mới có tiền mua súng đấy

Lên chơi mấy ván xong up hình cho anh em

---------- Bài thêm lúc 18:19 ---------- Bài trước là lúc 17:51 ----------

Đã cập nhật thêm các hình ảnh in game, ai cần hình gì mình sẽ up lên
By at8918
#373039 Alviss_KaKa Bộ váy trắng nhìn mát mắt nhỉ Lv nhiu mặc dc vậy thým khánh Tui cũng quên rùi, hình như lv 8 hay 9 đó
By thuyduong_hflc

Tui cũng quên rùi, hình như lv 8 hay 9 đó

vãi thật nhìn game cũng phê Nhưng mà sơ lag Đã xem cấu hình nhug chưa test.Game FLash máy ta còn lag nữa là nói j
By Collin
#373045 kimhung222 Nhìn đẹp quá..mà game này có cấu hình không cho mình xin cái game online thì đa số cũng không cao lắm. Card on cũng kéo được
By necung_yeuanhnha_vmt_91
#373046 Nhìn mấy bạn chân dài choảng nhau trong môi trường siêu nhân thế này ai mà chẳng thích.

Mình mới Super Rookie 14, 15 gì đó và hay chơi ở server America -> Super Rookie thôi! Nguyên nhân chơi ít game này chính là sợ lag. Chơi với mấy lũ tây ping 2 trăm mấy cũng nản lắm, mặc dù đôi lúc thấy vẫn bắn nhau chết như bt nhưng cứ thấy nó hiện chỗ này biến chỗ kia như kiểu dùng teleport cũng ghê hết cả người. Mà Forum còn có ai chơi nữa không hẹn hò nhau trong topic này hôm nào bắn vài ván cho vui đi.
By suoingoc229
#373047 Lập Guild chơi đi tất cả người, đánh phê vãi, sướng cái là không có máu me bạo lực như CF , nhân vật anime + vũ khí cũng đẹp lắm
By Romain
#373048 dotkick1997 vãi thật nhìn game cũng phê Nhưng mà sơ lag Đã xem cấu hình nhug chưa test.Game FLash máy ta còn lag nữa là nói j Card on 128 mb là ok rùi, chơi game flash máy lag thì sao chơi CF

---------- Bài thêm lúc 20:00 ---------- Bài trước là lúc 19:59 ----------

tranhieu95 Nhìn mấy bạn chân dài choảng nhau trong môi trường siêu nhân thế này ai mà chẳng thích.

Mình mới Super Rookie 14, 15 gì đó và hay chơi ở server America -> Super Rookie thôi! Nguyên nhân chơi ít game này chính là sợ lag. Chơi với mấy lũ tây ping 2 trăm mấy cũng nản lắm, mặc dù đôi lúc thấy vẫn bắn nhau chết như bt nhưng cứ thấy nó hiện chỗ này biến chỗ kia như kiểu dùng teleport cũng ghê hết cả người. Mà Forum còn có ai chơi nữa không hẹn hò nhau trong topic này hôm nào bắn vài ván cho vui đi. Lag thì có nhưng mà có lợi cho mình hơn là có hại , lag làm tụi nó thấy mình chưa đâm thì nó die rùi

Ông nên chơi đấu kiếm, cái này mới khẳng định đẳng cấp pro thật sự, chứ không phải bắn đại là ăn

---------- Bài thêm lúc 20:04 ---------- Bài trước là lúc 20:00 ----------

.:†T†:. Lập Guild chơi đi tất cả người, đánh phê vãi, sướng cái là không có máu me bạo lực như CF , nhân vật anime + vũ khí cũng đẹp lắm Cứ đặt tên theo mẫu

[VNZ][tên nhân vật]

Cứ thế thì mình sẽ thêm bạn và bắn p` nào thì cứ rủ vô

Mọi người cứ chơi sever EU, cái này ping thấp nhất

p/s : cái này cũng có clan nhưng không biết vào
Kết nối đề xuất: