Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Stilleman
#373105 th3_s3cond_lỉ lại có ng đổi pass rồi, chán thế không biết, thank bạn, cm thag` vô nhân tinh' nào đổi pass Bạn dùng nik ở dưới í sakimthach nó ít bị đổi pass hơn

---------- Bài thêm lúc 20:37 ---------- Bài trước là lúc 20:37 ----------

chanhien hờm,giá mà 4share khi đổi pass cần nhập mã đặc biệt trong lúc đăng kí Đc như thế thì vừa tốt

Nik vừa không bị đổi tùm lum như thế này

---------- Bài thêm lúc 20:38 ---------- Bài trước là lúc 20:37 ----------

Hevipway. Thank bạn hehe , tất cả người cùng chung tay đập chết mấy thằng óc lợn không biết nghĩ nào Ai mà được như bạn thì vừa khác
By Wynton
By MCM_MCM
#373107 oc.babei Mình đang cần gấp acc vip để down mấy game cho nhanh

Thanks bạn nhiều ừh , không có gì bạn ạ
By lypele_1990
#373109 bhy_blake Thank rất nhiều chủ acc zenyshou, log vào hầu như lần nào cũng ok. ừh.

bạn cũng có thể dùng nik sakimthach nó cũng ít bị đổi pass .
By Collin
#373111 Tks chủ pic. Các nik khác thì bị change liên tục rồi còn 3 nik này không biết có bị lun không
By t1nhy3ul4gj91
#373112 evilattack99 Tks chủ pic. Các nik khác thì bị change liên tục rồi còn 3 nik này không biết có bị lun không Bạn dùng nik accvip_dungka , r` làm theo chỉ dẫn , sẽ không lo bị change pass đâu
By mine_popo
#373113 dk.8296 Bạn dùng nik accvip_dungka , r` làm theo chỉ dẫn , sẽ không lo bị change pass đâu Thì mình xài nik đó chứ đâu mới rs pass xong zô đăng nhập thì không được vô lại hộp thư thì thấy mình mới rs pass xong thì có 2,3 ngừi rs tiếp
By loa4vitinh
#373114 Sáng giờ chưa log được acc nào,
Kết nối đề xuất: