Sidwell

Share acc vip(sưu tầm ) :

Thông báo : Acc vip sakimthach tạm thời (gian) ngừng hoạt động 1 thời (gian) gian nên ae sẽ dùng 3 acc vip dưới đây

Acc 1 :Samocthach

Acc 2 :Sahoathach

Acc 3 :Sathuythach

Tool Log4share V1.7

1. Đăng nhập trang 4share.vn để download tài liệu

2. Reset lại pass word khi bị ai đó đổi pass

3. Add vào IDM để download nên dùng

4. Đăng nhập vào trang up.4share.vn để download game và phim (hạn chế dùng˜)

5. Truy cập vào topic để nhận thông tin mới nhất.

6. Mới Lưu lại tùy chọn từ lần chạy trước

7. Mới Cải thiện tốc độ chạy

8. Mới Sửa lỗi Reset password

Lưu ý : Tool mới sẽ được cập nhật tại trang web này. Khi có tool mới, mọi tool cũ đều không chạy được nữa. Các bạn chú ý để cập nhật đúng tool mới nhất nhé.

LINK DOWNLOAD

VIDEO HD SỬ DỤNG

▐▀▌ các bạn dùng để lại ý kiến tại chủ đề này để mình theo dõi

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Chung tay lũy sức
các bạn hảo tâm có thể cùng đóng lũy để nuôi và lập mới tài khoản cho anh em trong forum cùng dùng

Cách nạp GOLD

• Cách 1 : Nhắn tin fs [tên tài khoản ] gửi tới 8662 hay 8762

• Cách 2 : Nạp bằng thẻ Thẻ Đa năng VTC-Online

Bảng giá như sau :

• Nhắn tin tới : 8662 giá tiền 10.000đ được 30 gold

• Nhắn tin tới : 8762 giá tiền 15.000đ được 50 gold

• Thẻ VTC : 20.000đ được 140 gold

• Thẻ VTC : 50.000đ được 350 gold

Khuyến khích ae nạp gold cho 3 tk trên để acc sống lâu .

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Chú ý để sử dụng Acc được lâu dài :
Chú ý để sử dụng Acc được lâu dài :

• Khi dùng ,các file vừa upload trong acc thì các bạn không được xóa .

• các bạn không nên dùng tool 4share vì sẽ bị khóa nick (kiến nghị các bạn dùng IDM) .Không sử dụng Link Direct vì rất tốn kém GOLD.

• Đề nghị các bạn không đổi pass và không nên reset liên tục.

• Mình hy vọng tất cả người sẽ có ý thức giữ gìn tài khoản, cùng nhau sử dụng vì cộng đồng chung.

NGUỒN :

lehongthu2001

Thank bạn nhiều! Tiếc là mình không có thời (gian) gian, nếu không mình cũng sẽ tham gia 1 chân rs lại pass cho tất cả người dùng ^^

tạo file reg đi không có mấy thằng ngu cứ KẾT đổi pass thì mệt lắm =.= noi gương bác tranngocanh mà học tập

Eideard

Sax .pass vừa bị đổi , đổi r` thì lại bị reset lại thôi

Mong tất cả người có í thức , để tất cả người cùng dùng chung có phải hay hơn k

khocnhe20062007

Mình chỉ up game 4share nên ủng hộ bạn 1 phát ( có gì cho mình mượn acc share cho những người cần trong topic mình nhé )

so_khanh

concoc2011 Mình chỉ up game 4share nên ủng hộ bạn 1 phát ( có gì cho mình mượn acc share cho những người cần trong topic mình nhé ) không có gì bạn , chỉ sợ mấy người vô í thức toàn change pass thôi

diemconuong86

lại có ng đổi pass rồi, chán thế không biết, thank bạn, cm thag` vô nhân tinh' nào đổi pass

Cenon

hờm,giá mà 4share khi đổi pass cần nhập mã đặc biệt trong lúc đăng kí

Rawiella

Thank bạn hehe , tất cả người cùng chung tay đập chết mấy thằng óc lợn không biết nghĩ nào

Stilleman

th3_s3cond_lỉ lại có ng đổi pass rồi, chán thế không biết, thank bạn, cm thag` vô nhân tinh' nào đổi pass Bạn dùng nik ở dưới í sakimthach nó ít bị đổi pass hơn

---------- Bài thêm lúc 20:37 ---------- Bài trước là lúc 20:37 ----------

chanhien hờm,giá mà 4share khi đổi pass cần nhập mã đặc biệt trong lúc đăng kí Đc như thế thì vừa tốt

Nik vừa không bị đổi tùm lum như thế này

---------- Bài thêm lúc 20:38 ---------- Bài trước là lúc 20:37 ----------

Hevipway. Thank bạn hehe , tất cả người cùng chung tay đập chết mấy thằng óc lợn không biết nghĩ nào Ai mà được như bạn thì vừa khác

MCM_MCM

oc.babei Mình đang cần gấp acc vip để down mấy game cho nhanh

Thanks bạn nhiều ừh , không có gì bạn ạ

lypele_1990

bhy_blake Thank rất nhiều chủ acc zenyshou, log vào hầu như lần nào cũng ok. ừh.

bạn cũng có thể dùng nik sakimthach nó cũng ít bị đổi pass .

Collin

Tks chủ pic. Các nik khác thì bị change liên tục rồi còn 3 nik này không biết có bị lun không

t1nhy3ul4gj91

evilattack99 Tks chủ pic. Các nik khác thì bị change liên tục rồi còn 3 nik này không biết có bị lun không Bạn dùng nik accvip_dungka , r` làm theo chỉ dẫn , sẽ không lo bị change pass đâu

mine_popo

dk.8296 Bạn dùng nik accvip_dungka , r` làm theo chỉ dẫn , sẽ không lo bị change pass đâu Thì mình xài nik đó chứ đâu mới rs pass xong zô đăng nhập thì không được vô lại hộp thư thì thấy mình mới rs pass xong thì có 2,3 ngừi rs tiếp

Các chủ đề có liên quan khác