buzzguy_net

Mình vừa sưu tập được 50 game flash ofline cực hay thuộc tất cả thể loại như: đặt bom, bắn súng, trí tuệ, tư duy, phiêu lưu, hành động, thời (gian) trang, cờ tướng, cờ vua và đặt biệt hơn nữa đó là game tương tựcoi nhưfifa. Đáng lẽ mình định ụp nhiều hơn nhưng vì dung lượng 50 game này hơi lớn (110 MB) nếu mà các bạn ủng hộ nhiều thì lần sau mình sẽ up tiếp 50 nữa. Đây toàn là những game mới đảm bảo không đụng hàng. Lưu ý đối với các game flash thuộc thể thoạicoi nhưgame võ lâm truyền kỳ, kiếm tiên, thuận thiên kiếm thì các bạn khi mở game thì ráng chờ một tí nhé vì game thể loại này rất nặng và load rất lâu. Game thuộc dạng tự chạy(exe) nên tải về chơi ngay không cần phần mềm nào hỗ trợ cả. các bạn có thể tải game tại 5 part sau:

Part 01:

Part 02:

Part 03:

Part 04:

Part 05:

Game 01:

Game 02:

Game 03:

Game 04:

Game 05:

Game 06:

Game 07:

Game 08:

Game 09:

Game 10:

Thêm 2 game mới:

Mỗi link bao gồm 10 game, để tải các bạn nhấn vào chữ DOWNLOAD sau đó nhấn SKIP AD là bắt đầu tải

game thì hay nhưng mà toàn virus, máy mình vừa dính ( mất biểu tượng trong Start, k di chuyển dc Icon trên màn hình, Folder View trong Computer bị mất... 1 vài hiện tượng nữa ) hiện tại đang quét. dkm thằng chủ thớt !

thuyphapk5

game thì hay nhưng mà toàn virus, máy mình vừa dính ( mất biểu tượng trong Start, k di chuyển dc Icon trên màn hình, Folder View trong Computer bị mất... 1 vài hiện tượng nữa ) hiện tại đang quét. dkm thằng chủ thớt !

Một thằng điên vô đây nói lung tung đề nghị ban nick thằng này đi. Mình đảm bảo không hề có con virus nào cả. Rùi bạc mà còn gà quá đề nghị lấy lại biểu tượng rùi bạc cho nó biểu tượng hình con gà đang bị bệnh cho nó chừa cái tật nói bậy bạ

Doran

Một thằng điên vô đây nói lung tung đề nghị ban nick thằng này đi. Mình đảm bảo không hề có con virus nào cả. Rùi bạc mà còn gà quá đề nghị lấy lại biểu tượng rùi bạc cho nó biểu tượng hình con gà đang bị bệnh cho nó chừa cái tật nói bậy bạ

Chủ thớt nc như vậy thì ai down đây? Ng ta lũy ý hay là vì nhiều nguyên nhân khác nên ông kia bị dính virus rồi nói chủ thớt thôi, nếu không phải thì cư xử cho đàng hoàng chứ.

wow cãi lộn dữ dzội quá hay thiệt biết trước có cãi lộn thì vừa mua sẵn popcorn rùi

---------- Bài thêm lúc 12:56 ---------- Bài trước là lúc 12:54 ----------

game hay thiệt thanks nha

pucca_pucca41

Phải show hình cho anh em ngó coi là game tên gì để biết lối có nên down và thanks bác không chứ

nho_em140

cutetrang Một thằng điên vô đây nói lung tung đề nghị ban nick thằng này đi. Mình đảm bảo không hề có con virus nào cả. Rùi bạc mà còn gà quá đề nghị lấy lại biểu tượng rùi bạc cho nó biểu tượng hình con gà đang bị bệnh cho nó chừa cái tật nói bậy bạ có cần t chụp ảnh cho m xem k ? nếu có thì m bỏ nick này luôn nhé, OK k ? Rìu bạc thì lquan gì đến vc. bị virus hay k, sao nói ngu thế, thé chắc rìu vàng là k bh bị luôn đấy nhỉ

Mal

chắc là hay lắm đây, cảm ơn

Còn bạn kia chắc không phải ăn virus đâu, nếu dính là bị từ trước. tui chưa bao giờ thấy máy bị virus mà lại chỉ mất biểu tượng không, ít ra thì phải đơ máy haybij ăn mất PM

kann_yoyo

haha ! lâu lâu có cải nhau mới vui ! đây là cuộc chiến giữa chocobo và ax

anh em vô bắt phe ca độ thui ! lâu lâu vui thật

mua_dong_viet

các bạn cứ bình từ từ rôi giải quyết,việc gì phải cãi nhau như thế.Người lớn tí xem nào!

Chetan

Duy Ky_A1 chắc là hay lắm đây, cảm ơn

Còn bạn kia chắc không phải ăn virus đâu, nếu dính là bị từ trước. tui chưa bao giờ thấy máy bị virus mà lại chỉ mất biểu tượng không, ít ra thì phải đơ máy haybij ăn mất Phần mềm nó chỉ mất cái icon trog start nhưng tên vẫn đủ, vẫn ấn dc, ngoài desk thì k di chuyển dc vị trí các icon...vv. Ngay sau khi down về và chơi thì ms bị, mình quét và ra virus, diệt xog, xóa game thì máy trở lại bt. Có thì mình mới nói. Quên lúc đấy k chụp hình, chả lẽ bây h lại down về play để quét à

aye_l0v3_eya

Cái ông này nói năng lung tung vừa thui chứ tui tải về chơi vừa đời mấy ngày rùi mà có bị gì đâu mà

Các chủ đề có liên quan khác