Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By hanakjmj7591
#372701 icesoul Bạn vào Options chọn Graphics/Graphics chọn về Low xem có còn bị nháy nháy bản đồ khi chơi nữa khôn vừa quay lại bạn xem qua cho mình nha
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

vừa vào game là nó tự động vào "story" luz,chỉ chọn được nhân vật với map rùi nó nháy loạn cả lên,hiz.mà sao full màn hình được nhỉ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By ha_hin
#372702 lynkent vừa quay lại bạn xem qua cho mình nha
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

vừa vào game là nó tự động vào "story" luz,chỉ chọn được nhân vật với map rùi nó nháy loạn cả lên,hiz.mà sao full màn hình được nhỉ Bạn thử tắt Unikey đi xem được không , còn vụ Fullscreen thì là do chỉnh setting của game mà.

Bạn phải vào Option/Grapics/Fullscreens chọn On là được . Nhưng vẫn trông như màn rộng lớn vì res của game là vậy.

Bạn phải nêu cấu hình máy bạn ra nữa chứ, nhìn clip kia mình thấy có thể là do máy bạn thiếu Ram không load được game lắm, Win7, bật Kas và nhiều ứng dụng nữa ....
By orange_milk288
#372740 mình cũng bị thế tương tự bạn linken đó , mình d/l 2 lần rồi mà cái nào cũng bị như vậy , ram cũa mình thì vẫn còn nhiều lắm , mình sài vista window , mong bạn giúp mình nhé mình muốn chơi game này lắm.
By nhoc_denny
#372761 ruoianh mình cũng bị thế tương tự bạn linken đó , mình d/l 2 lần rồi mà cái nào cũng bị như vậy , ram cũa mình thì vẫn còn nhiều lắm , mình sài vista window , mong bạn giúp mình nhé mình muốn chơi game này lắm. Bạn Phần mềm yahoo mình để mình dùng Teamviewer trực tiếp xem thế nào
[email protected]

Có thể là do mình dùng windows XP nên game khi giải nén ra windows 7 và vista nó khác hệ điều hành nên vậy lắm ( vì Driver, các chương trình chạy của windows khác nhau ...)

Phần mềm nhanh nhé không mình bận làm cơm là không giúp được ngay đâu
By b4bjmjlo_9x
#372826 Có vẻcoi nhưdo windows thật vì mình đem copy game sang nhà bạn dùng XP chạy ngon mà, còn cả các bạn down bên 4rum của mình dùng xp cũng vậy

Để lúc rảnh mình up bản cài lên vậy.
By sokola_minjangry
#372846 Không biết tại sao nhưng mình chơi dc game warrior orochi 1 hay W.O z vào ban đêm . Còn ban ngày thì mình chơi game đó không được , chắc là tại vì sữa chữa gì đó trong máy.
By romeo_juliets
#372847 ruoianh Không biết tại sao nhưng mình chơi dc game warrior orochi 1 hay W.O z vào ban đêm . Còn ban ngày thì mình chơi game đó không được , chắc là tại vì sữa chữa gì đó trong máy. Lại còn cả vụ chỉ chơi được ban đêm mà ban ngày không chơi được WOZ nữa cơ à

Thế này thì do windows của bạn rồi
By cobedautay_23
#372902 hi! mình nghĩ có lẽ do windows thật

mang sang con máy case cài XP chơi ngon !=.=

máy mình lại không cài được XP chứ,tiếc quá,cực kỳ KẾT game này luz.bi rờ trong ổ game đến 4 game này :-ss
Kết nối đề xuất: