Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By vinhvinh
#372069 cong1044 Đọc lại mới thấy hàng chữ trắng trắng dưới bài viết bên gamevn.com : họ muốn hỏi ý kiến của họ trước

Thôi có link chỉ dẫn của bạn rồi,mình xóa cái của mình đi vậy.

Mà bạn có thể up cái file save của bạn riêng được không,mình cài game rồi nhưng chả muốn đánh lại phần 1( mình vẫn còn bản Warriors Orochi 1 English ) nên vẫn cứ để đấy,lười quá! Save full
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sakura121314kikis
#372090 VNz lạ thật lượt download đủ hết các part game về thì cũng không ít mà chả thấy ai reply cho biết game có chơi được hay không để xác nhận cho chất lượng link, chỉ biết lén lút down và chơi
By luuviethung.hung
#372111 icesoul VNz lạ thật lượt download đủ hết các part game về thì cũng không ít mà chả thấy ai reply cho biết game có chơi được hay không để xác nhận cho chất lượng link, chỉ biết lén lút down và chơi V-Z là thế mà Kín đáo mà sâu sắc
By lantrank_vn
#372219 fichas Mình Down thử nhiều lần nhưng không được bạn up lại cai part 12 qua link khác được không.Thank bạn nhiều Bạn xóa history về Mediafire đi rồi down lại hay dùng trình duyệt web khác để download ( như Firefox nếu bạn dùng Internet Explorer và ngược lại)

---------- Bài thêm lúc 17:41 ---------- Bài trước là lúc 16:30 ----------

Mọi người xem Clip này rồi tự mày mò cách add vũ khí với elements thế nào mà đánh được như vậy nhé

Đảm bảo làm được sẽ thấy mình phục mình quá
By dark369_963
#372326 ai chỉ giúp là tại sao máy mình cứ vào game nó chỉ hiện lên cái bản đồ nháy nháy,cả 2 bản WO đều bị,kiểu như bị kẹt nút "X" ý @@

hiz!các bro có ai bị như vậy không? mình dùng win7
Kết nối đề xuất: