Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Turner
#29497 Bạn bỏ đĩa 1 vào, nhập key rồi bắt đầu cài. Khi nào nó báo để đĩa 2 vào thì bỏ đĩa 2 vào cứ thế cho tới đĩa 4. Sau khi cài xong 4 đĩa, bạn cài Apparition apparatus có sẵn trong đĩa để làm ra (tạo) đĩa ảo trên máy. Nếu bất sẽ bất xây nhà được. Sau khi càixong bạn bật apparition apparatus lên sẽ có biểu tượng màu đỏ hình tia sét nằm ở thanh taskbar, chỗ cùng hồ á. Click chuột phải chọn Emulation/RMPS. Click chuột trái chọn accessory rồi tìm book Sim2.mds ~> Open. Vậy là chơi được rồi.

Để chơi được trên máy mà bất cần để đĩa vào, bạn archetype lun book Sims2.mds vào máy rồi làm như trên.

Good luck ^^!

By vinhvinh
#29516 Cài dễ lắm bạn à. Cho đĩa số 1 vào. Nó chỉ dẫn thế nào thì làm theo mà cài đặt. Khi nào nó bảo cho đĩa 2 thì lấy đĩa 1 ra bỏ đĩa 2 vô. Tương tự với các đĩa khi. Khi nào xong đĩa 4 thế nào nó cũng đòi đĩa 1. Mở đĩa 1 ra, tìm book Cr-ack. Trong book ấy có chỉ dẫn cách crck đấy. Nếu không có chỉ dẫn thì hỏi tiếp nhé. Bi giờ tớ chưa nhớ ra cách làm
By Botulf
#29607 hic.. tui cũng bất biết cài đặt nữa mình mua cả đống đĩa mà có cài được cái nào đâu mình cũng cần nhờ đến các bạn nữa cảm ơn
Kết nối đề xuất: