Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By chodientu
#28013 500 thành viên may mắn và nhanh tay đăng ký sớm nhất sẽ nhận được tài khoản chơi thử nghiệm bold thuần Việt Thuận Thiên Kiếm.

Như vừa thông báo Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, Thời gian ra mắt phiên bản bankrupt beta của Thuận Thiên Kiếm sẽ bắt đầu từ ngày 12/08 và ngay từ ngày 05/08 bold thủ sẽ có thời cơ nhận được tài khoản thử nghiệm của trò chơi. Người chơi có thể nhận tài khoản thử nghiệm từ trang chủ, diễn đàn Thuận Thiên Kiếm và ngay tại Game4V.vn

Để nhận được tài khoản thử nghiệm (account test) Thuận Thiên Kiếm, bold thủ hay nhanh tay VÀO ĐÂY để đăng ký và biết thêm chi tiết. Chúc các bạn may mắn

Nguồn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

PS: Nếu anh em ai chưa có acc thì nhớ nhanh chân lên nhé... Chậm chân hết ráng chịu.......

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By yeurauxanh
By diquabongtoi
#29377 Kính chào BQT,

Em rất muốn analysis thử trò chơi TTK, vì thế e mong BQT cho e xin 1 acc TTK (CB)để e có thể chơi thử trò chơi TTK cùng với tất cả người...

Chân thành Thank và em rất mong được sự hồi âm của BQT!!

By Traveon
#29734 mình cũng vừa chờ đợi giây phút này lâu lăm rồi, gần 1 tháng nay ngày nào cũng ngó qua xem tình hình xin acc test.

Hay giup mình - một người mê amateur - một ngươi đang chờ đợi amateur thuần việt đầu tiên.

email cua mình: [email protected]

Xin cảm ơn!

Kết nối đề xuất: