Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Traveon
#23516 “Vui hội tháng 4 – Thỏa tay mua sắm”Chào các Rok Fan.Nhân dịp chào mừng chuyện chuẩn bị cập nhật chức năng High Class(Reborn) và kỷ niệm hai ngày lễ lớn có ý nghĩa trọng lớn với dân tộc :30/4 và 1/5. Rok Team xin trân trọng thông báo chúng tui sẽ tổ chức một sự kiện khá là đặc biệt dành cho các Rok Fan đấy. các bạn còn nhớ chương trình Mua Hàng Miễn Phí mà chúng tui đã tổ chức trong ngày 8/3 bất nào?Nếu mua quà trong ngày diễn ra sự kiện này các bạn sẽ được trả lại @point trong vòng 1 tuần sau. Sự kiện này vừa nhận được sự ủng hộ nhiệt liệt bất ngờ từ phía các bạn bold thủ, và có rất nhiều bạn yêu cầu chúng tui tổ chức lại sự kiện này một lần nữa.Và sự kiện sắp diễn ra mang tên “Vui hội tháng 4 – Thỏa tay mua sắm” cũng sẽ khá là tương tự với sự kiện Mua Hàng Miễn Phí đấy nhé !!!Sự kiện “Vui hội tháng 4 – Thỏa tay mua sắm” sẽ diễn ra từ 0 giờ sáng ngày 11/4 cho đến 23:59 ngày 12/4. Trong thời (gian) nay này, nếu các bạn mua những vật phẩm CashShop nằm trong danh sách dưới đây, các bạn sẽ được trả trả lại 50% lượng @Cash vừa bỏ ra để mua vật phẩm :

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Avenell
#23686 Lưu ý :- Chương trình khuyến mãi chỉ áp dụng cho các vật phẩm nằm trong danh sách trên.- Chỉ áp dụng khuyến mãi trong thời (gian) gian sự kiện diễn ra.- Thời gian trả trả @Cash là thứ 4 tuần sau tức ngày 15/4/2009Chúng tui hy vọng sự kiện này sẽ nhận được sự ủng hộ và tham gia (nhà) nhiệt tình từ các Rok Fan.Thân chào
By Berke
#23902 Cập nhật vật phẩm mới trong CashshopChào các RoK Fan.Sau đợt bảo trì ngày 16/04/2009, ngoài việc mở tính năng chuyển nghề cao cấp (High Class) chúng tui cũng đã tiến hành cập nhật thêm một số vật phẩm độc đáo trong Cashshop.Những vật phẩm được cập nhật lần này bao gồm: + Red_Deviruchi_Hat [Hàng thời trang] + Triple_Poring_Hat [Hàng thời trang] + Elephant_Hat [Hàng thời trang] + Lif_Doll_Hat [Hàng thời trang] + SantaPoring_Hat [Hàng thời trang] + Satanic_Chain [Hàng thời trang] + Silver_Knife_Of_Chaste [Hàng tiêu dùng]: dùng để thuần hóa Quỷ Sohee + Contracts_In_Shadow [Hàng tiêu dùng]: dùng để thuần hóa Quỷ Đêvi + Fatty_Chubby_Earthwor [Hàng tiêu dùng]: dùng để huần hóa Đà Điểu + Sway_Apron [Hàng tiêu dùng]: dùng để thuần hóa AliceChúng tui sẽ cập nhật thêm nhiều vật phẩm nữa để CashShop Ragnarok càng ngày càng phong phú hơn nữa. Rất Thank sự ủng hộ của các bạn.Hãy tham gia (nhà) và cảm nhận một thế giới Ragnarok hoàn toàn mới.Thân chàoQuốc Vương Rune Midgard
By Stevenson
#24027 KHỞI ĐỘNG RAGNAROK VIETNAM CHAMPIONSHIPThân chào các Roker !!!Ragnarok World Championship (RWC) là giải đấu danh tiếng trên toàn thế giới dành cho các bold thủ RO. Bắt đầu từ năm 2004 cho đến nay, giải đấu hàng năm đã thu hút 32 nước tham gia, và hơn 80 triệu bold thủ trên toàn thế giới hàng năm đều hướng về giải đấu với tinh thần quyết giành thắng lợi để mang vinh quang về cho RO nước mình.Để hưởng ứng với giải đấu RWC, đồng thời để các Roker có một sân chơi cùng nhau thể hiện tài năng của mình. Rok aggregation xin thông báo: chúng tui sẽ tiến hành tổ chức giải đấu Ragnarok VietNam Championship 2009, thời gian chính thức và thể lệ thi đấu chúng tui sẽ tiến hành thông báo sau, mời các Roker đón theo dõi trên website để cập nhật thông tin về giải đấu hàng ngày.Hãy tham gia (nhà) và cảm nhận một thế giới Ragnarok hoàn toàn mớiThân chào
By conginuakhongem
#24186 Đã có thể tham gia (nhà) Sự kiện Chiến Binh Huyền ThoạiChào các Roker !Hôm nay vào lúc 13g30 chúng tui đã cập nhật link để các bạn tham gia (nhà) Sự kiện Chiến Binh Huyền Thoại. Sau khi đã đạt đủ mốc akin các bạn hãy vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! để đăng kí ID của các bạn và nhận quà.Sau khi đã hoàn tất việc đăng kí ID và nhận được thông báo chúc mừng bạn đã nhận được quà, các bạn hãy tới NPC Nhân viên Sự Kiện ở Alberta (hình bên dưới) để nhận quà :Chú ý :- Các ID (không cần add AP) tạo từ ngày 08-05-09 tới hết sự kiện mới có thể tham gia.- Mỗi ID chỉ có một appearance tham gia (nhà) được sự kiện.- Ví dụ nếu bạn ở trong khoảng từ akin 41->59 thì khi đăng kí nhận quà các bạn sẽ nhận được quà cho mốc akin 40.Các mốc khác cũng tính như vậy.- Nếu bạn đã vượt quá mốc của akin nào đó ví dụ bạn đã 60 thì bạn bất thể nhận quà của mốc 40.- Về account aperture ,xin được đính chính lại như sau : Ribbon_ , Adventurere's_Suit_ , Guard_ , Hood_ , Sandals_ , Fedora_ , Mantle_ , Muffler_ , Shoes_ , Coat_ , Buckler_ , Manteau_ , Boots_ ,
By fan_tctuvan
#24442 Anh hùng hội tụ Ragnarok Vietnam Championship (RVC)Thân chào các Roker !Năm nay Ragnarok World Championship(RWC) sẽ được tổ chức ở Yokohama (Nhật Bản), các Roker Việt Nam sẽ có dịp so tài cùng các Roker đến từ nhiều quốc gia (nhà) khác như: Hàn Quốc, Thái Lan, Nhật Bản...Để tuyển chọn ra các Chiến Binh ưu tú nhất đại diện cho VRO (Vietnam Ragnarok Online) tham gia (nhà) thi đấu giải RWC, Rok Team sẽ tổ chức một giải đấu mang tên Ragnarok Vietnam Championship(RVC),RVC sẽ bao gồm 2 vòng:Vòng 1 của Ragnarok Vietnam Championship(RVC) sẽ được chính thức bắt đầu vào ngày 15-05-09 và kết thúc vào ngày 30-07-09. Cách thức và thể lệ thi đấu của vòng 1 như sau :- Tất cả các Guild đều có quyền tham gia.- Cách tính điểm sẽ dựa vào WOE, với mỗi thành mà Guild nào đó chiếm được (hoặc duy trì bất để bị chiếm) thì sẽ được tính là 5 điểm.Guild nào bị chiếm thành sẽ bị trừ 5 điểm.- Kết thúc Vòng 1 sẽ lựa ra 4 Guild có nhiều điểm nhất để tham gia (nhà) vòng 2.- Thời gian WOE sẽ thay đổi thành 19g các ngày Thứ 3 - Thứ 6 - Chủ Nhật để các Guild có điều kiện thi đấu cọ xát.Cách thức và thể lệ chi tiết của Vòng 2 Rok Team sẽ thông báo sau !Rok Team !
By Trentin
#24653 Đã khắc phục lỗi Quest Assassin Chào các Roker !Vào thời điểm đăng tin này thì lỗi Quest Assassin đã được khắc phục, các bạn có thể làm Quest bình thường.Chúc các bạn chơi bold vui vẻ !Rok Team !
By Chadburne
#24786 Cách thức nhận giải thưởng của sự kiện Khuyến mãi tháng 6Chào các Roker !Để các bạn hiểu rõ hơn về kiện Khuyến mãi tháng 6. Rok Team xin được giải thích rõ về cách thức nhận giải thưởng của sự kiện này như sau:- Đối với những bạn nào trúng trứng Pet thì sẽ nhận bằng cách giao dịch với GM: .Ví dụ : nếu bạn trúng trứng Pet vào ngày hôm nay thì ngày hôm sau GM sẽ tiến hành giao dịch Pet cho bạn.- Đối với giải thưởng là trứng Pet thì chỉ cần các bạn trúng giải trong thời gian diễn ra sự kiện, thì cho dù hết sự kiện các bạn vẫn nhận được quà.- Đối với những giải khác thì sau khi đã anchorage trúng giải thưởng, các bạn hãy bấm nút Nhận Quà ở trang Anchorage Số, sau đó các bạn vào bold và tới NPC Sự Kiện ở Alberta để nhận quà.Sự kiện này sẽ chính thức diễn ra vào lúc 9h sáng ngày 15-06-09. Các bạn chú ý nhé !Rok Team !
By Fridolf
#24825 Người đầu tiên trúng Ice Pick và Blade Of Atroce [1]Chào các Roker !Hôm nay đã có bạn trúng cả Ice Pick và Blade Of Atroce [1] của sự kiện Khuyến mãi tháng 6. Chủ nhân may mắn của 2 món account này có nick là Trai Đẹp ^^!Còn nhiều account có giá trị nữa đang chờ các bạn nhanh tay anchorage trúng ^^.Rok Team !
Kết nối đề xuất: