trieuhooang

thời gian trước đây cách hack vcoin bằng sms vừa xuất hiện và làm mưa làm gió 1 thời.nhưng không lâu sau thì bị VTC phát hiện và ngăn chặn.hiện nay vì VTC đang tập trung nhân lực để nhanh chóng trả tất chuyện cho ra đời của mạng xã hội Việt Nam goonline.vn .nên 1 số hacker vừa 1 lần nữa phát hiện và lợi dụng sơ hở của VTC để hack kiếm vcoin.sau đây tui xin chỉ cho tất cả người cách hack mới này nhé.tin hay không la tùy.tui vừa post bài này thì cũng không sợ mang tiếng biết không cho tất cả người cùng biết.

đầu tiên là bạn phải có 1 tài khoản game VTC,1 sim điện thoại viettel đầu số 016..

bạn soạn tin TO.vcoin0: [tên tài khoản] [mật khẩu] gửi 8085 (vcoin0 :0 ở đây là số 0)

vậy là bạn vừa kick hoạt quá trình hack cho tài khoản của bạn.

sau đó bạn gửi tin TO.vcoin0: hunter gửi 8085 để hack.với mỗi tin nhắn sau bạn sẽ nhận được 50%số vcoin bạn đang có trong tk

ví dụ bạn đang có 500vcoin trong tk.sau mỗi tin nhắn bạn nhận thêm 250vcoin vào tk của mình.có ngĩa là bạn vừa có 750 vcoin rồi.

mỗi ngày chỉ được nhắn 4 tin hack thôi.

lưu ý tk nên có số vcoin chẵn thì sẽ khó bị phát hiện hơn.và nếu hakc với tk không có vcoin thì sẽ bị phát hiện và khóa nick ngay.với số vcoin dưới 200 cũng dẽ bị phatd hiện

như mình hack lần đầu nạp thẻ 50k rồi mới hack.lần sau chỉ nạp 20k nhưng với 2 tk khác.lần đầu không sao.lần sau cũng là thẻ 20k bị khóa nick ngay 12h sau khi nhắn tin hack

vì VTC vừa quản lí chặt hơn nên lần này số vcoin hack hạn chế hơn lần trước,nhưng có còn hơn không mà.giờ mình vừa có hơn 5000 vcoin rồi .mấy bữa nữa phải kiếm trước vô quán xoay báu vật thôi.kì nầy quyết xoay được đủ bộ súng vàng trong cf.

và 1 điều nữa là trong vòng 24h kể từ khi nhăn tin hack không được vào ebank .vào game bằng tk hack.nếu không làm vậy thì các bạn tự gánh lấy hậu quả đấy

nếu được Phần mềm Thank mình cái nha.cho mình vui vì vất vả để viêt bài này

quên mất:500 đồng/1 sms

yeunhoanh_nhiu

cẩn thận kẻo bị lừa, vào trang thì biết

nó đag bảo bạn nhắn tjn njck và mật (an ninh) khẩu cua bạn cho nó đấy

Các chủ đề có liên quan khác