dathao_a4

Thật ra cách thức này cũgn không còn xa lạ gì với các game thủ,chúng ta chỉ cần lợi dụng sơ hở trong khâu quản lý của sever chủ vtc! bằng cách gửi 1 email đến địa chỉ hỗ trợ của vtc :

[email protected]

với nội dung báo mất thẻ uniform,với chuyện hàng ngày trăm công nghìn việc, thường thì các admin wản lý sever sẽ không kiểm tra kỹ lưỡng chuyện cớ mất là có thực hay ko..chỉ chuyện lôi thôi kể lể cho chúng nghe,nào là mới mua hết 200000lp nhưng mất trước mà không nhận được cầu thủ,nào là lp đó để dành để nuôi đội bóng, với chính sách ưu đãi khách hàng, bọn admin sẽ chẳng làm ngơ,nên họ sẽ trả lại cho chúng ta đúng thẻ uniform vừa báo mất

Mới hum wa làm thử,được lại thằng Messi,thế là bán tháo ngay dc 280000lp!Hihi.. các bạn chỉ cần gửi mail cho chúng với nội dung (ko cần fải chính xác fần họ tên và cmnd,nhưng nik fifa và password fải chính xác để chúng gửi lp vào cho mình)

Họ tên:

Số cmnd

Nik fifa

password

thẻ uniform bị mất:

Số lp vừa mất:

Tỉ lệ thành công thì em không chắc..nhưng cứ thử còn hơn ko.em vừa thử đến lần thứ 7 mới dc!hihi..

Lưu ý:mỗi nik fifa chỉ gửi 1 lần trong ngày(cách 3 4 ngày gửi tip)...tránh chúng nghi ngờ và kiểm tra thì lock nik mất,và nhân vật fifa của các bạn fải tầm lv25 trở lên, và có đủng đỉnh lp trong tài khoản (độ 50000lp)vì như vậy bọn chúng mới tin mình đủ tìn và trình độ để có được thẻ uniform đắt giá!

Chia sẻ kinh nghiệm này chỉ mong anh em chúng ta có thể thoải mái chơi game hay giúp các anh em đang trong thời (gian) kỉ khủng hoảng có điều kiện tip tục!

Các chủ đề có liên quan khác