hadohai1985

Tool này là của bạn BlackRose chế tác nên tui mạn phép post lên cho anh em gamer cùng sử dụng. Sáng nay tui đã chơi được 3h30 nhưng đến lúc dùng soft này thì thời (gian) gian chỉ còn 0h 0'. Thật là tuyệt cú vời. Nhưng xin các bạn lưu ý đừng có rùng beng chuyện này làm làm gì kẻo ảnh hưởng tới AS. Sau đây tui xin chỉ dẫn cáck thức sử dụng:

Đầu tiên các bạn download tool hack time về:

Link (nên phải đăng nhập ID 4rum mới download được)đã scan thử thì trả toàn kô có vấn đề gì cả. Còn nếu các bạn cảm giác kô yên tâm thì có thể scan trực tuyến

linkdownload: Download Tại Đây

Sau khi download về xong thì đăng nhập vào game Cabal đến chỗ chọn char thì bắt đầu bật soft này lên rồi click vào: choihoailuon

nếu như status hiện lên: "Có thể chơi suốt" thì bạn hãy vào game và gõ lệnh /giochoi để kiểm tra. Và thật vui khi mình mới chỉ chơi được co' 0h 0'

Nếu bạn cảm giác hay thì xin click vô Thank vì vừa tuyên truyền những thứ ngoại đạo nhưng rất hữu ích như thế này.

Vì một thế giới game kô có gì là giới hạn!

tui xin nhắc lại một lần nữa: Kô tuyên truyền hack time trong game trên kênh world! Còn bạn nào thíck tuyên truyền quảng bá kiểu đó có sao thì dáng mà chịu đòn.

Các chủ đề có liên quan khác