Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By biyun_xiaolin
#167478 Mình xin giới thiệu với các bạn chương trình giúp bạn có thể chơi tất cả game của
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
miễn phí vĩnh viễn

Linkdown : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cách sử dùng chương trình đơn giản, các bạn có thể tham khảo bài viết dưới đây :

POPCAP KILLER V1.0

Sau khi download về, bạn tiến hành giải nén và thực hiện theo các bước sau :

Bước 1: Chạy file Popcap Killer v1.0

Bước 2: Click "Mo File" và chọn đường dẫn đến file khởi động trò chơi, sau đó click Open

Bước 3: Lúc này, nút Start Game sẽ sáng lên, và bạn hãy click vào nó, đợi 1 xí để chương trình mở trò chơi cho bạn ( Đương nhiên là chưa đăng ký rồi !)

Bạn click vào Play và vào trò chơi chơi bình thường, đến khi chán thì ra

Bước 4: Lúc này, ở cửa sổ chương trình Popcap Killer v1.0, nút "Start Game" vừa biến thành nút "***** !"

Còn chờ gì nữa !! Mau click chuột vào đó đi thôi ! Và ....

Chúc các bạn thành công

[ Hướng dẫn này được mình thực hiện vào 21 giờ 42 , ngày 11 / 06 / 2007 đối với game Insaniquarium )

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lethailoc_nguyenthithao
By Tayson
#167511 bwk ơi ! Hình như Popcap Killer chỉ có tác dụng 1 số game nhất định thôi. Chính xác là những game trial khi open nó hiện thông báo thời (gian) gian chơi còn lại , VD: 60 minutes . CÒn nhựng game không có thông báo đó thì không làm được ! Như game TipTop , giới hạn cho play 10 lần lên không C.R.A.C.K được !

bwk xem sửa lại cái nào !
By quyenthiendac
#167512 Mình cũng không chạy được file đó. Bạn nào tốt bụng làm ơn gửi cho mình qua mail vậy nhé

[email protected]
Kết nối đề xuất: